PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : จังหวัดกาฬสินธุ์

1. ไหน ไหน ก็มีห้อง แล้ว สมาชิกรายงานตัวกันด้วยครับ
  2. ปีใหม่ต้อนรับปี 56 ใครกลับ มาเยี่ยมบ้านบ้างคร๊าบ
  3. ขออนุญาติตั้งอีกกระทู้คับ สงกรานต์ 56 นี้ น้า ๆ ท่านใดกลับ หรือประจำการอยู่กาฬสิน บ้าง
  4. ป้ายแผนที่ผังเมืองประชาสัมพันธ์ภาคธุรกิจ และการท่องเที่ยว จ.กาฬสินธุ์
  5. สงกรานต์ ปี 57 นี้ มีน้าๆท่านไดอยู่ที่กาฬสินธุ์บ้างครับเผื่อมีเวลามาพ บปะพูดคุยกันครับ
  6. สอบถามเรื่องทำสติ๊กเกอร์คลับของจังหวัดกาฬสินธุ์