PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : คำแนะนำสำหรับผู้ซื้อรถไทรทันใหม่

หน้า : 1 2 [3]

1. มือใหม่ครับ กำลังจะไปจvง Triton plus
  2. เพื่อนใช้น้ายาล้างรถและเคลือบสี ของยี่ห้อไหนครับ
  3. เลิกหลอกกันเสียทีด้วยโฆษณาที่ว่า "ตรวจสอบ (ฟรีค่าแรง)"
  4. ประสบพบเจอเมื่อเช้าครับ (เกี่ยวกับกับศูนย์บริการมิตซูบิชิ)
  5. ปวดขมับกับเซลล์ (เรื่องมันยาวนะ)
  6. มีใครพอจะรู้มั้ยคับว่า new triton จะออกช่วงปีนี้ป่าวคับ แล้วประมาณเดือนไหน
  7. มิตซูบิชิ ไทรทันใหม่ พิสูจน์แล้ว นิ่งและเงียบมากๆ
  8. อยากรู้เรื่องการเปิดแอร์
  9. ทำไมเรียก ไทรทัน ว่าเจ้าเหมียว
  10. ทำไงจะมีลายเซ็น
  11. ต้นแบบไทรทันใหม่ครับ 2014 สวยมากกกกกกกกกเครดิต headlight mag ครับ
  12. ไปติดตั้ง lovktech กล่องส้มแบบ ตัดแบบสตาร์ท มาคับ
  13. อยากติดตั้ง ล็อคเทค เอาแบบไหนดีครับ
  14. เขาบอกว่า คือ "รถต้นแบบของ Mitsubishi Triton Modelchange"
  15. เรื่องของ gps
  16. อุปกรณ์ติดรถที่ต้องติดมากับรถ มันต้องมีอะไรบ้างครับ
  17. เสียความรู้สึกกัแบรนด์มิตซูก็คราวนี้
  18. ใครเคยขับรถเข้าศูนย์โตโยต้า ซื้อและติดกระจกมองมุมบ้างครับ
  19. ป้ายแดง ติด lpg ในศูนย์หรืออู่ภายนอก อันไหนดีกว่ากัน
  20. ลองออกแบบ Triton ไว้ครับ
  21. MC 2013 a/t 4 ประตูสีขาว Central Lock
  22. จดทะเบียนรถ แต่ขนส่งลงรุ่นผิด จะต้องรีบยื่นแล้ว ทำงัยดีครับ
  23. ยังไม่ได้ป้ายขาว ครับ
  24. ถ้า ไทรทัน 2014 เป็นตัวนี้
  25. หาร้านติดกระจกมองมุม ย่านบางแค มีร้านไหนแนะนำ
  26. ทะเบียนรถได้ประมาณกี่วันครับ
  27. ได้มาแล้วครับน้าๆ 2.4 4d lpg scg มีรูปมาฝากกันครับ
  28. ยังมีอีก 1 วัน พรุ่งนี้ ....เรื่องการจองทะเบียนรถ....
  29. จะรับรถสัปดาห์หน้า..อยากถามน้า ๆ ว่าติดฟิล์มขนาดเท่าไหร่ดีครับ (ของแถม Hicool)
  30. ขอเชิญตรวจสอบสิทธิ์เงินคืนรถคันแรกครับ
  31. ประตูหลัง Triton Plus มีเสียงดัง
  32. น้องใหม่อยากรู้เรื่องสีตัวอย่างครับ
  33. ขาวมุกออกใหม่ แนะนำโปรแกรมดูแลสุขภาพสีรถด้วยครับ
  34. ค่าจดทะเบียนศูนย์เรียกเก็บเงินค่าจดทะเบียนเท่าไหร่ ครับ
  35. ป้าย 2.5 VG Turbo
  36. Plus 4D ขาวมุก ขอชมล้อแม็กซ์เป็นแนวทางด้วยครับ
  37. ถามเรื่องเงินมัดจำป้ายแดง
  38. สอบถามตามสไตล์มือใหม่ ป้ายแดงครับ พี่ ๆ ติดตั้ง Lock อะไรกันครับ..พอดีศูนย์ไม่มีแถม (กัวหาย)
  39. เพื่อนๆทำบัตรเครดิตธนาคารไหนกัน เพื่อรูดเติมน้ำมันครับ
  40. เช็คระยะ 10,000 โล บวกลบได้กี่โลครับ
  41. ใครอยากได้ iPad mini เชิญทางนี้
  42. สังสัยจ่าค่างวดรถครับ
  43. สงสัยค่าเงินดาว์
  44. "พ่นกันสนิม"
  45. ผมจะออกรถใหม่ รบกวนสอบถามด้วยครับ
  46. รบกวนสอบถามผู้มีประสบการณ์ เกียวกับการสั่งอะไหร่
  47. สอบถามเรื่องรุ่นรถครับ
  48. ให้ใบจองครับ
  49. ยางรถยนต์
  50. สอบถามการโอนลอยการแจ้งติดแก๊ส
  51. ไปเห็นมาครับ 2014
  52. รับรถใหม่ สอบถามหน่อยครับ
  53. รบกวนสอบถามร้าน ติดตั้งกระจกไฟฟ้า หน่อยครับ
  54. ช่วยด้วยครับ ความรู้น้อย...
  55. สอบถามเรื่องประกันค่างวดคับ
  56. มือใหม่ อยากมีไทรทันใช้ ปรึกษาครับ
  57. Tritron 2016 โฉมใหม่มาแล้วครับ
  58. ความรู้น้อยครับอยากสอบถามเกี่ยวกับน้ำมันเครื่องครั บ
  59. เลือกความสบาย&แรงหรือเลือกความประหยัดดีครับ??ชั่งใ จไม่ถูกจริงๆ
  60. เอกสารที่ได้หลังออกรถมีอะไรบ้างครับ
  61. รถรุ่นปีไหนไหน ของทุกอย่างต้องเป็นปีนั้นนะครับ
  62. ขายฝาครอบกระบะครับ ไทรทันแคปตูดตัวใหม่ ปี 2010 (8,000)
  63. ข่าวดี แบ่งปันแชร์เรื่องดีสำหรับน้าๆที่จะซื้อรถมิตซูและทำ งานผลิตพาร์ทส่งมิตซู มีโปรดีๆครับ
  64. ขออนุญาต สอบถามน้าๆครับ เรื่องจดหมายทางมิตชู ขอบคุณครับ
  65. อยากทราบครับ
  66. วันนี้จะไปจอง Pius 4D เลือก AT หรือ MT ดีครับ ตัดสินใจยากจัง
  67. ขายรถหาเงินแต่งงานค่ะไทรทัน 4 ประตูสีขาว เกียร์ AT 2012 เครื่อง 2.5 VG Turbo
  68. Navigator
  69. สนใจ triton มือสองครับ ขอคำแนะนำครับ
  70. หา Plus 4 ประตู 2.5 VG AT ครับ
  71. หา Plus 4 ประตู 2.5 VG AT ครับ
  72. สอบถาม
  73. เครื่องเล่นเชื่อมต่อกับสมาทร์โฟนไม่ได้ครับ
  74. สนใจจะออกรถ triton single cab ดีเซล ใครพอจะมีโปรโมชั่นดีๆ นำเสนอบ้างครับ ^^
  75. ไทรทัน 2012 เทอร์โบรั่ว
  76. สอบถามเรื่องจอติดรถ
  77. มิตซูบิชิ มอเตอร์ส แนะนำ ไทรทัน เมกะแค็บ มาพร้อมแค็บเปิดได้ และซิงเกิ้ลแค็บใหม่
  78. รถมือสอง รับ ซื้อ-ขาย รถมือสอง เต็นท์วรชัยคาร์ ยินดีต้อนรับ
  79. ราคาล้อป้ายแดง All NewTriton Plus
  80. ต้องการยาง triton เดิมๆป้ายแดง ราคาไม่แรง 4 เส้น
  81. อยากทราบว่า all new triton จะมีตัวเตี้ยโฉมใหม่ไหมครับ
  82. สอบถามหน่อยค่ะ พอดีจะออกรถใหม่
  83. สอบถามเรื่องเกียร์ออโต้ครับ
  84. ทดสอบการชน ไทรทันคะแนนนำลิ่ว
  85. ค่าบำรุงรักษา เช็คระยะ 40000 กับ 80000 กิโลเมตร ของไทรทัน 4 ประตู ยกสูง ดีเซลเกียร์ธรรมดา
  86. อยากเห็นไทรทันพลัสแคปสีขาว ใส่แม็คขอบ16จังครับ
  87. ช่วยด้วยครับไปศูนย์มา 2 รอบแล้ว ก็ยังแก้ไม่หายครับ
  88. ช่วยด้วยครับไปศูนย์มา 2 รอบแล้ว ก็ยังแก้ไม่หายครับ หาสาเหตุไม่ได้
  89. ใครพอรู้บ้างว่าไทรทันตัวเก่าที่ไหนยังเหลือบ้าง
  90. เบาะ นิวไทรทัีน สามารถ ใส่ใน ตัวเก่าได้เลยไม่ต้องแปลงราง
  91. พอดีว่าจะชื้อรถเก๋งอีกคันครับ แต่ไม่รู้ระบบเสรษกิจในประเทสเป็นยังไงครับ*ทำงานบริ ษัท*
  92. all new ครัชดังเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ
  93. สนใจ Triton ตัวเตี้ย ปีเก่า มือ 2 แนะนำหน่อยครับ !!
  94. ใครจะออกรถเชิญทางนี้ ของแถมรอบคันบริการดีดี้
  95. รถรับจ้างเที่ยวเปล่าอยู่ในจังหวัดแพร่
  96. แนะนำยางใส่ไทรทัน ตัวเตี้ยหน่อยครับ
  97. ขอประสบการณ์ โอนรถยนต์ หลังจากผ่อนจ่ายค่างวดหมดแล้วจากไฟแนนซ์(กรุวศรีออโต ้)หน่อยครับ
  98. #โล๊ะสต็อกรถตกรุ่น TRITON single cab 2.4G GL ปี 2013 ส่วนลด 70,000 บาท
  99. ขอข้อมูล ฝาปิดท้ายกระบะ ไททัน 2007มีที่ไหนบ้างครับ
  100. ขอถามข้อมูลหน่อยครับ
  101. สอบถามการเปลี่ยนสายพานไทม์มิ่ง
  102. ช่วยแนะนำจอ 7" ใส่แทน จอ Triton Plus 2013 ที่เสียด้วยครับ
  103. หน้าจอไทรทัน ราคาเท่าไหร่ครับ
  104. ตัวท็อปที่ติดตั้ง gps มากับรถจะรู้ได้ไงว่ารถอยู่ไหน
  105. มือถ้าหมดระยะประกันศูนย์ 3 ปี อยากได้ตารางการเปลี่ยนอุปกรณ์ทุกอย่างตามระยะ
  106. สอบถามเพื่อนสมาชิกว่าชนขนาดนี้ถุงลมต้องทำงานไหมครั บ
  107. การเข้าศูนย์ต้องเสียค่าแบบนี้ก่อนเลยเหรอ
  108. ไทรทัน ออโต้ แรงต้นตก แรงปลายดีมาก เวลาแซงต้องลุ้น
  109. กำลังจะออกมือสองครับ
  110. ออกรถใหม่ป้ายแดง-ตีเทินรถเก่า
  111. สอบถามพี่ๆหน่อยครับ ผมสนใจไทรทัน 4 ประตู ตัวสูง ผมควรหาเล่นตัวไหนดีครับ
  112. ช่วยหน่อยครับ แตรไม่ดัง
  113. ร้านแบตเตอรี่รถยนต์ที่ดีที่สุด แบตเตอรี่รถยนต์ มิตรภาพ
  114. แบตเตอรี่รถกระบะ ที่ดีที่สุด และถูกที่สุดในไทย
  115. ศูนย์บริการ Top Service หรือ TSAT คือ อู่ซ่อมบำรุงรักษารถปอร์เช่ (Posche)
  116. diesel injection pump, ปั๊มแบบ จานจ่าย , ปั๊มแบบ VE จานจ่าย, ve pump,diesel pump ปั๊มดีเซล,ปั๊มน้ำมันดีเซล Bosch,
  117. ไครมีไมค์ ต่อบลูทูดขายมั้ง
  118. วิธีเชื่อมต่อบลูทูธไทรทัน2014