เข้าสู่ระบบ

แสดงเวอร์ชันเต็ม : คอมพิวเตอร์

1. ขอความช่วยเหลือ จากน้าๆครับ youtube ไม่แสดงตัวอย่าง ทำไงครับ (1 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  2. เกมเด็กติด รหัส (13 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  3. สอบถามตัองรหัสwifi (9 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  4. โทรศัพภายใน (0 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  5. วิธีการโหลด แอฟ สำหรับ สมาร์ท ของ แอนดรอย โดยไม่ต้องเสียเงิน (7 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  6. Wifi (7 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  7. Trip เล็ก ๆ น้อย ๆ เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ (4 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  8. พรุ่งนี้จะไปซื้อแท็ปแลตที่ศูนย์สิริกิตย์ ตัวนี้ครับแนะนำด้วยครับ asus fonepad ใส่ซิมโทรได้ (2 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  9. น้าๆท่านใดเล่น Bit บางคับ (19 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  10. อยากได้โปรแกรมครับผม... (2 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  11. มีน้าในคลับท่านใดรับสอน ทำserverร้านเกมส์ กับเซอร์เวอร์ hostsport บ้างครับ (8 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  12. แจกโปรแกรมตั้งเวลาปิดคอมพิวเตอร์ครับ เมนูภาษาไทยล้วนๆ (11 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  13. ขอถามเซียน Autocad หน่อยครับ (8 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  14. ใครมีแอ๊ปแอนดรอยด์"เจ๋งๆบอกหน่อยเด้อ" (13 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  15. รบกวนน้าที่มีความรู้เรื่องเสปคคอมพิวเตอร์ครับ (15 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  16. ต้องการกู้รูปที่ลบออกจากกล้องติจิตอล โปรแกรมนี้ช่วยได้ (3 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  17. วิธีลบข้อความหน้าจอ Windows Genuine Advantage ซึ่งถูกแจ้งว่า เราใช้ Windows ปลอม (5 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  18. กลัวเงียบ น้าใช้คอมไรกัน มาโชว์กันหน่อยครับ (26 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  19. มัลแวร์ (Malware) คืออะไร (0 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  20. รบกวนน้าสยาม ด้วยครับ (4 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)
  21. กระทู้ห้องนี้หายไปไหนหมดแล้วครับ (9 เธ•เธญเธšเธเธฅเธฑเธš)