PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สวิทเปิด/ปิดวิทยุ ไฟไม่ติดเคลมได้ไหม

BeNtiE
10-02-2008, 01:51
สวิทเปิด/ปิดวิทยุ ไฟไม่ติดเคลมได้ไหม
เป็นของเดิมติดรถไทรทันพลัสที่ปุ่มตรงกลางสำหรับเปิดปิดปกติจะมีไฟสว่างสีฟ้าๆตอนนี้ไฟมันไม่ติดแต่ปุ่มอื่นไฟติดครบหมดเราสามารถเคลมได้ไหมมีของเลยรึปล่าวครับ

chaimote
13-02-2008, 10:29
ของผมก็เป็นครับ เป็นมาซักพักแล้ว ไทรทันพลัสเหมือนกัน แต่การใช้งานทั่วไปก็ไม่มีปัญหา ก็เลยยังไม่ได้แจ้งเซลล์ และอีกอย่างมาทำงานต่างจังหวัดด้วย กะว่ากลับมาจะลองถามดูเหมือนกันครับแล้วได้เรื่อง ยังไงจะมาบอกครับ

น้องขาวมุก
13-02-2008, 10:37
อย่างนี้ต้องสังเกตุดูซะแล้ว

BeNtiE
23-02-2008, 18:39
ของผมก็เป็นครับ เป็นมาซักพักแล้ว ไทรทันพลัสเหมือนกัน แต่การใช้งานทั่วไปก็ไม่มีปัญหา ก็เลยยังไม่ได้แจ้งเซลล์ และอีกอย่างมาทำงานต่างจังหวัดด้วย กะว่ากลับมาจะลองถามดูเหมือนกันครับแล้วได้เรื่อง ยังไงจะมาบอกครับ
ส่งเคลมไปอาทิตย์กว่าๆแล้วครับตอนแรกบอกว่าประมาน7วันไม่เกินนี้แต่พอครบ7วันโทรไปถามก้อบอกว่าของยังไม่มาทำไงดีหว่าเรา ตอนนี้ต้องขับไปฟังเสียงเครื่องไปแหนบดังบ้างจี้ดๆ วานผู้ที่ช่วยเหลือได้ติดต่อให้ทีครับหรือท่านที่สามารถตามของให้ได้เข้ามาอ่านเจอกรุณาช่วยหน่อยครับ รถทะเบียน ชว 7127 กรุงเทพ เคลมของไว้ที่ สิทธิผล หัวหมากครับ

Nuk_Black-Triton
27-02-2008, 15:27
ออกมาได้ประมาณ อาทิตย์เดียวก็พังแล้วครับ
ผมส่งเคลมไป ประมาณ 3 วัน ได้ของครับ
และวักสองอาทิตย์ก่อนก็แหนบดัง ได้เข้าไปแก้ไขเป็นที่เรียบร้อย
ขอขอบคุณ 0 กาญจนา บางกระดี่ ครับ บริการได้ดีทันใจมากครับ
(0 เก่าๆ แต่ดูแลดี)

chaimote
27-02-2008, 16:26
ส่งเคลมไปอาทิตย์กว่าๆแล้วครับตอนแรกบอกว่าประมาน7วันไม่เกินนี้แต่พอครบ7วันโทรไปถามก้อบอกว่าของยังไม่มาทำไงดีหว่าเรา ตอนนี้ต้องขับไปฟังเสียงเครื่องไปแหนบดังบ้างจี้ดๆ วานผู้ที่ช่วยเหลือได้ติดต่อให้ทีครับหรือท่านที่สามารถตามของให้ได้เข้ามาอ่านเจอกรุณาช่วยหน่อยครับ รถทะเบียน ชว 7127 กรุงเทพ เคลมของไว้ที่ สิทธิผล หัวหมากครับ
ผมว่าจะเข้าไปเคลมอยู่วันที่ 29 ก.พ. นี้ แต่ชักลังเลแล้วกลัวช้า ต้องทนฟังเสียงแหนบกับเครื่องยนต์ นานมันนาเบื่อ ยังไงเอาใจช่วยครับขอให้ได้กลับมาไวๆๆๆ:i40: