PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ใครเคยไปดัดแหนบเพิ่มความนุ่มบ้างครับ

mckyparty
05-03-2009, 11:53
อยากทราบรายละเอียด และความรู้สึกว่าทำแล้วเป็นไงบ้างครับ อยากทำแบบ ไม่ต้องเปลี่ยนโช้คไปก่อนครับ

ร้านเต็กฮวด มีใครไปทำมาแล้วบ้างครับ งานดีใช้ได้ รึเปล่าครับ สาขาที่ทางไปสุพรรณรถเพียบทุกแบบที่มีแหนบ คิวเต็มตลอด

mckyparty
05-03-2009, 20:44
ขับรถไปให้พี่เค้าดูทั้งสองที่คือทางไปสุพรรณและ เส้นรัตนาธิเบศน์

สรุปเค้าบอกว่า รถคันนี้"สมบูรณ์แบบ"ครับ คือดัดมาแล้วจากโรงงาน เค้าไม่รับทำครับ