PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : รบกวนพี่ชาวไทตันช่วยแนะนำหน่อยครับ

golfrafa
26-03-2009, 20:55
รบกวนพี่ชาวไทตันช่วยแนะนำหน่อยครับพอดีผมสนใจที่จะซื้อไทตันพลัสเมกาแคปใหม่แต่อยกจะรู้ว่าตัวแคปมันกว้างมากเพียงใดถ้าเทียบกับวีโก้:yociexp55:ทางบ้านก็อยากได้รถแคปที่มนนั่งแคปได้สบายหน่อยแล้วบ้านผมก็มีไทเกอร์อยู่1คันมันก็นั่งสบายพอตัวแต่ใจมันรักไทตันก็อยากจะได้ไว้เป็นขอตัวเองสักคันครับความจริงก็อยากได้ตัว4ประตูแต่มันติดอยู่ที่ค่าภาษีประจำปีนี่แหละครับ:emo016zo1:เงินไม่พอรบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ