PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : รถใครมีปัญหาเรื่องแอร์บ้างครับ?????

ja_yut
31-03-2009, 13:51
แอร์ไม่เย็นครับ เปิดแล้วมีแต่ลมเวลาขับร้อนมากครับ ผมเลยไปให้ร้านเช็คให้ ร้านแจ้งว่าแอร์รั่ว ผมเลยถามว่าถ้าเราอัดน้ำยาเข้าไปเพื่อใช้ไปก่อนได้ไหม ช่างบอกก็ได้แต่ช่างไม่แนะนำเพราะว่าคอมจะเสีย ช่างบอกต้องรื้อค่าซ่อมประมาณ 8,000 - 9,000 บาท ยิ่งร้อนหนักกว่าเดิมอีก จะกลับบ้านสงกรานต์ด้วย เซ็งเป็ดเลยครับงานนี้ และช่างเขาบอกว่า Triton เรามีปัญหาเรื่องแอร์เยอะสุด ไม่ทราบว่าจริงปล่าวครับ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

dinga-cat
31-03-2009, 14:15
ของผมเย็นครับแต่เหม็นครับทำไงดี :emo022nj0:

grasseed
31-03-2009, 14:54
เปลี่ยนตู้ใหม่ไม่เกิน 5000 ครับ รถผมเสียที่70000 กิโลครับ

MK6792
31-03-2009, 20:36
เปลี่ยนตู้ใหม่ไม่เกิน 5000 ครับ รถผมเสียที่70000 กิโลครับ
ใครมีรูปถ่ายของตู้แอร์ที่เปลี่ยนออกมาบ้างครับ ช่วยถ่ายส่งมาให้ดูบ้างได้ไหมหน้าตาตู้แอร์เป็นอย่างไร หรือใครเก็บตู้เก่ากลับมาบ้าง คือว่าที่บริษัทที่ผมทำงานอยู่นั้นผลิตแผงคอยล์(ตู้แอร์)ส่งขายให้เครื่องปรับอากาศยี่ห้อต่างๆทั้งในและต่างประเทศ ทั้งแอร์บ้านและแอร์รถยนต์ ดังนั้นถ้าผมได้ตู้แอร์เก่ามาเขียนแบบและสั่งผลิตงานได้ล่ะก็ ต่อไปชาวtritonทั้งหลายจะได้ซื้อตู้แอร์ราคาถูกอย่างแน่นอนครับ ผมอยู่แถวปทุมครับ 086-8840220 ผมใช้4x2แค็ปอยู่ครับ วิ่งมา74500แล้วแอร์ยังปกติ

nano
31-03-2009, 20:59
ยังไม่เคยเป็นนะครับอย่ารถผมอีกคันคอยเย็นรั่วเพราะช่างเขาล้างโดยใช้โซดาไฟมากทำให้ผุได้ของผมเคยเปลี่ยนคอยของเดนโซนะโตโยต้าประมาณ4500เองพอดีช่างรู้จักกันนะครับเห็นช่างที่ทำบอกว่าคอยเย็นรุ่นนี้ถอดล้างยากต้องรื้อทั้งคอนโซลถ้าสนใจจะลองถามราคาให้นะครับ

sponclub
31-03-2009, 21:35
ของผมเย็นครับแต่เหม็นครับทำไงดี :emo022nj0:
เป็นเหมือนกันครับ ใครมีวิธีแก้แนะนำด้วยครับ (รถผมพึ่งได้สี่เดือนเอง)

NiOnG
31-03-2009, 22:23
รถผมเข้าเคลมมาแล้วครับ แอร์ไม่เย็น น้ำยาแอร์รั่ว ศูนย์เลยเคลมตู้แอร์ให้เพราะยังไม่
เกิน 100000 โล ฟรืทุกประการขอรับ ลองไปดูดิ ตอนนี้ก็ปกติดีทุกอย่าง แต่ก็มีกลิ่นนิดหน่อย เพราะไม่ใช้น้ำหอมในรถแล้ว

paknams
31-03-2009, 23:49
พี่ครับของพี่ไม่เสียเงินค่าเคลมนี่มันเกี่ยวกับปีรถที่ออกไหมครับของผมของปี2006ศนุย์บอกมันรับประกันแค่ 3 ปีและไม่เกิน 60000 โลครับ ตอบหน่อยนะครับจะได้เอาไปเคลมบ้างตอนนี้ร้อนมากยิ่งรุ้ค่าซ่อมยิ่งร้อนเหมือนพี่ข้างบนจริงๆ

icyremy
01-04-2009, 01:21
mitsu triton 4 doors 4 wd auto 3.2คับ
โดนตู้แอร์รั่วที่มุมตู้
เปลี่ยน ถาวร แอร์ เพชรเกษม 69
ตู้ 2800
เดินระบบ 2300= 5300 บาท
รุ้นนี้รั่วเพียบ
สงสัยไอ้ยุ่นมันมัวแต่ตี*** เลยทำรถออกมาห่วย

mckyparty
01-04-2009, 02:29
แนะนำร้านอมรแอร์ อยู่เส้นราม ตรงข้าม foodland มีตัว scan เช็ครั่ว ดิจิตอล จบ ไม่ต้องมานั่งเดา

ระบบแอร์รั่วได้ทุกที่ๆที่น้ำยาวิ่งไปถึง เคยลองกับร้านทั่วไป เปลี่ยนจนรถช้ำ โน่นนี ไม่จบ

ลองดูนะ

Gundam
01-04-2009, 02:45
แปลกดี ของผมกลางวันเปิดความเย็นที่ 14 นาฬิกามันยังไม่เย็นเลย แต่พอตกดึกอากาศเย็นลงเปิด 12 นาฬิกามันก็เย็นแต่ไม่ฉ่ำ เออไม่รู้มันเป็นอะไรหรือเปล่าพอดีไม่ค่อยมีความรู้แอร์ รบกวนท่านใดทราบช่วยแนะนำด้วยครับ.....

yoo
01-04-2009, 09:19

ผมใช้วิธี ปิดตัวเร่งน้ำยาแอร์ ก่อนถึงบ้านซัก1นาที โดยเปิดพัดลมเบอร์3 ไล่ลมด้วย แล้วค่อยดับเครื่องรถน่ะครับ
ก่อนหน้านี้ ผมมีปัญหาแอร์เหม็นอับ ลองอ่านดูจากกระทู้เก่าๆในเวปเรานี่แหละครับ
เห็นท่านนึงบอกใช้วิธีนี้แล้วหาย (จำไม่ได้แล้วครับว่าใคร ขอโทษจริงๆครับ) ผมก็ลองเอาไปทำดู ปรากฏว่าช่วยได้เยอะครับ ไม่นานกลิ่นอับก็หายไปจริงๆ
:i40:

indy72
01-04-2009, 09:35
ผมใช้วิธี ปิดตัวเร่งน้ำยาแอร์ ก่อนถึงบ้านซัก1นาที โดยเปิดพัดลมเบอร์3 ไล่ลมด้วย แล้วค่อยดับเครื่องรถน่ะครับ
ก่อนหน้านี้ ผมมีปัญหาแอร์เหม็นอับ ลองอ่านดูจากกระทู้เก่าๆในเวปเรานี่แหละครับ
เห็นท่านนึงบอกใช้วิธีนี้แล้วหาย (จำไม่ได้แล้วครับว่าใคร ขอโทษจริงๆครับ) ผมก็ลองเอาไปทำดู ปรากฏว่าช่วยได้เยอะครับ ไม่นานกลิ่นอับก็หายไปจริงๆ
:i40:

ตามนั้นเลยครับ รู้สึกว่า น้านุคจะเป็นคนบอกนะ ตอนนี้ผมก็ทำอย่างนี้ให้มันเป็นนิสัยไปเลย ตู้แอร์จะได้ไม่ชื้น
แต่ถ้ายังเหม็นอยู่อีก ลองเอารถไปตากแดด เปิดประตูให้หมด ซักครึ่งวัน
ถ้ายังอีก ก็เอาวิธีแบบบ้านๆเลย เอาถ่านไปใว้ในรถ เยอะๆยิ่งดี ให้ดูดซับกลิ่น แต่ปิดรถนะครับ ไม่ใช่เปิดรถ:kapook-17342-8336:

ปีศาจสีฟ้า
01-04-2009, 13:13
ของผมก็เสีย... เเต่เปลี่ยนฟรีที่ศูนย์ใช้เวลา 3-4 ช.ม. เอง

mangseeta
01-04-2009, 14:11
ของผมไม่รั่วครับแต่ซึมออกที่เกลียวใกล้กับตัว Dryer ขันให้แน่นอีกนิดก็เติมน้ำยาใหม่ก็ไม่รู้จะอยู่ได้หรือเปล่า ถ้าไม่ได้ต้องตัดท่อทิ้งแล้วบานแฟร์ใหม่ ส่วนถ้าต้องรื้อแล้ว ราคา 7000 - 9000 ผมว่าเปลี่ยนใหม่ดีกว่าครับ ส่วนเรื่องที่ไม่เย็นนั้นในสมัยที่ผมเป็นช่างแอร์เมื่อเกือบสิบปีที่แล้ว ปัญหาของมิตซูฯคือมิตซูฯจะใช้คอยล์เย็นของ นิปปอน-เดนโซ ซึ่งจะเป่าลมจากด้านข้างเข้ามาทำให้การกระจายความเย็นไม่ดีครับ ถ้าจะเปลี่ยนแนะนำเป็นแบบพัดลมเป่าหลังครับ มีหลายยี่ห้อ แต่ที่เคยใช้ตอนเป็นช่างก็ KIKI ครับ แบบ 4x4 ครับ

myjoefiend
01-04-2009, 14:26
เรื่องแอร์ไม่เย็น ถ้าเฉพาะ กลางวัน เพิ่มความทึบฟิมล์ครับ เอาอยู่ ผมเปลี่ยนจาก 50 เป็น 60 ตอนเปิดตอนแรก อัดลมแรงสุด ความเย็นสัก 3-4 ขีดก็พอ ถ้าไม่พอก็ 14 นาฬิกา พอเย็นแล้ว ค่อยผ่อนพัดลมลงก่อนจอดรถ ควรปิดความเย็น แล้วอัดพัดลม 5-10 นาที แล้วกลิ่นอัพจะหมดไป

เรือ้ง ห้องโดยสารเหม็น มีวิธีแก้ให้หายครับ คือ ลื้อผ้าออกให้หมด แล้วหุ้มเป็นหนัง อิอิ แต่คงจะแพงเอาการ สำหรับรถผม มันเป็น พลาสติค ทั้งหมดอยู่แล้ว ยกเว้นฝ้า เลยไม่มีปัญหาเรื่องนี้ครับ อนาคต หุ้มฝ้าเป็นหนังสีขาว กลับไปทำที่บ้านที่ขอนแก่น พอดีมีญาติทำเกี่ยวกับหุ้มหนังอยู่ ตอนนี้ได้งาน ของ โตโยต้า เป็นงานหลักใครสนใจ แล้วอยู่ จ ขอนแก่น ก็ลองแวะไปปรึกษาดูได้ ถนนเส้นผ่านหน้าร้านอยู่ทางระหว่าง บึงแก่นนคร-บ้านโนนทัน เป็น ร้านทำเบาะหุ้มหนัง ใครสนใจไปติดต่อได้ บอกว่า โจ้ ที่ ขับไตรตั้นสีเขียว ที่เป็นญาติ ของ ตั้ม (ชื่อเจ้าของร้าน) แนะ นำมา ที่อยู่เป็นตึกแถว 3 ชั้น ทั้งซอย มีอยู่ร้านเดียวที่รับทำเบาะหุ้มหนัง โต๊ะเตียง เก้าอี้ รถ รับทำหมด งานฝีมือครับ

indy72
01-04-2009, 14:35
เรื่องแอร์ไม่เย็น ถ้าเฉพาะ กลางวัน เพิ่มความทึบฟิมล์ครับ เอาอยู่ ผมเปลี่ยนจาก 50 เป็น 60 ตอนเปิดตอนแรก อัดลมแรงสุด ความเย็นสัก 3-4 ขีดก็พอ ถ้าไม่พอก็ 14 นาฬิกา พอเย็นแล้ว ค่อยผ่อนพัดลมลงก่อนจอดรถ ควรปิดความเย็น แล้วอัดพัดลม 5-10 นาที แล้วกลิ่นอัพจะหมดไป

เรือ้ง ห้องโดยสารเหม็น มีวิธีแก้ให้หายครับ คือ ลื้อผ้าออกให้หมด แล้วหุ้มเป็นหนัง อิอิ แต่คงจะแพงเอาการ สำหรับรถผม มันเป็น พลาสติค ทั้งหมดอยู่แล้ว ยกเว้นฝ้า เลยไม่มีปัญหาเรื่องนี้ครับ อนาคต หุ้มฝ้าเป็นหนังสีขาว กลับไปทำที่บ้านที่ขอนแก่น พอดีมีญาติทำเกี่ยวกับหุ้มหนังอยู่ ตอนนี้ได้งาน ของ โตโยต้า เป็นงานหลักใครสนใจ แล้วอยู่ จ ขอนแก่น ก็ลองแวะไปปรึกษาดูได้ ถนนเส้นผ่านหน้าร้านอยู่ทางระหว่าง บึงแก่นนคร-บ้านโนนทัน เป็น ร้านทำเบาะหุ้มหนัง ใครสนใจไปติดต่อได้ บอกว่า โจ้ ที่ ขับไตรตั้นสีเขียว ที่เป็นญาติ ของ ตั้ม (ชื่อเจ้าของร้าน) แนะ นำมา ที่อยู่เป็นตึกแถว 3 ชั้น ทั้งซอย มีอยู่ร้านเดียวที่รับทำเบาะหุ้มหนัง โต๊ะเตียง เก้าอี้ รถ รับทำหมด งานฝีมือครับ

ร้านตรงไหนครับ บ้านผมอยู่ซอยติดวัดโพธิ์ โนนทันเลย อยาไปถามหุ้มหนังหน่อย ชื่อร้านไรครับ ใช่ตรงทางแยกไปตลาดโนนทันรึเปล่า

kae
31-12-2009, 02:08
แอร์ของผมมีปัญหาที่ตัดเร็วเกินครับ เข้าไปเช็คที่0แล้วยังสรุปสาเหตุุไม่ได้ หมุนเทอร์โมจนสุดแล้ว ประมาณ10-15 วิ ก็ตัดแล้ว ปรกติหมุนสุดจะใช้เวลาตัดประมาณเกือบนาที (เปิดพัดลมสุดก็เหมือนเดิม น้ำยาไม่ขาด ใครเคยเป็นมั่งครับ แก้ไขยังไง รบกวนบอกด้วยครับ

pon
31-12-2009, 03:57
ลองเข้าไปดูตามนี้เลยครับhttp://www.thaitritonclub.com/forum/showthread.php?t=13908

RedCool
19-01-2010, 08:17
แอร์เปิดเบอร์ 3 ลมไม่ค่อยออก+ไม่เย็น
อย่าพึ่งเปลี่ยนตู้แอร์
แนะนำล้างตู้แอร์แบบไม่ต้องถอด 500บาท
**ไม่เย็นไม่รับเงิน**

ติดต่อได้ที่ 0818086967 ไวน์

จักร
19-01-2010, 08:28
ตามนั้นเลยครับ รู้สึกว่า น้านุคจะเป็นคนบอกนะ ตอนนี้ผมก็ทำอย่างนี้ให้มันเป็นนิสัยไปเลย ตู้แอร์จะได้ไม่ชื้น
แต่ถ้ายังเหม็นอยู่อีก ลองเอารถไปตากแดด เปิดประตูให้หมด ซักครึ่งวัน
ถ้ายังอีก ก็เอาวิธีแบบบ้านๆเลย เอาถ่านไปใว้ในรถ เยอะๆยิ่งดี ให้ดูดซับกลิ่น แต่ปิดรถนะครับ ไม่ใช่เปิดรถ:kapook-17342-8336: น้าโย เอาถ่านไว้ในรถแล้วต้องจุดไฟด้วยปล่าวครับ สงสัย :emo024mc1:

foxcox
19-01-2010, 08:48
แอร์ของผมมีปัญหาที่ตัดเร็วเกินครับ เข้าไปเช็คที่0แล้วยังสรุปสาเหตุุไม่ได้ หมุนเทอร์โมจนสุดแล้ว ประมาณ10-15 วิ ก็ตัดแล้ว ปรกติหมุนสุดจะใช้เวลาตัดประมาณเกือบนาที (เปิดพัดลมสุดก็เหมือนเดิม น้ำยาไม่ขาด ใครเคยเป็นมั่งครับ แก้ไขยังไง รบกวนบอกด้วยครับ

สตราด้า ผมเคยเป็นนะ แต่ของผมล้างแอร์ทีเดียวหาย

foxcox
19-01-2010, 08:49
น้าโย เอาถ่านไว้ในรถแล้วต้องจุดไฟด้วยปล่าวครับ สงสัย :emo024mc1:

ถ่าน อัลคาไลน์หรือเปล่าคับ น้าจักร

หมูหยอง
19-01-2010, 10:09
ใครมีรูปถ่ายของตู้แอร์ที่เปลี่ยนออกมาบ้างครับ ช่วยถ่ายส่งมาให้ดูบ้างได้ไหมหน้าตาตู้แอร์เป็นอย่างไร หรือใครเก็บตู้เก่ากลับมาบ้าง คือว่าที่บริษัทที่ผมทำงานอยู่นั้นผลิตแผงคอยล์(ตู้แอร์)ส่งขายให้เครื่องปรับอากาศยี่ห้อต่างๆทั้งในและต่างประเทศ ทั้งแอร์บ้านและแอร์รถยนต์ ดังนั้นถ้าผมได้ตู้แอร์เก่ามาเขียนแบบและสั่งผลิตงานได้ล่ะก็ ต่อไปชาวtritonทั้งหลายจะได้ซื้อตู้แอร์ราคาถูกอย่างแน่นอนครับ ผมอยู่แถวปทุมครับ 086-8840220 ผมใช้4x2แค็ปอยู่ครับ วิ่งมา74500แล้วแอร์ยังปกติ

หน้าตามันเป็นแบบนี้ครับ

หมูหยอง
19-01-2010, 10:14
แล้วมันก็รั่วตรงนี้ครับรั่วตอน 76000 Km. เบ็ดเสร็จ ค่าตู้ 3300 เคลมได้
เสียค่าแรง กะค่าน้ำยาและก็โอริง ไป2200บาท .ใช้เวลาทำ 3ชั่วโมง
และก็ไม่ต้องรื้อคอนโซลรถด้วยครับ

Nuk_Black-Triton
19-01-2010, 10:17
สตราด้า ผมเคยเป็นนะ แต่ของผมล้างแอร์ทีเดียวหาย

อยู่ที่ พัดลมแอร์ครับ ถ้าเปิดน้อย มันก็ตัดเร็วครับ ถ้าเปิดแรง มันก็นาน กว่าจะตัดครับ

แอร์ไทรทัน ทำงานแบบขยักขย่อนแบบนี้แหละครับ ไปเรื่อยๆ ไม่มีหยุด เพื่อให้ลมเย็นที่เป่าออกมา

ค่อนข้างคงที่ แต่คอมจะทำงานตัดต่อไปเรื่อยๆแบบนี้แหละครับ น่ารำคาญเหมือนกันครับ

เพราะเคยขับวีออส มันทำงานนานๆ แล้วก็ตัดนานๆ แต่ตอนตัด ลมเย็นมันจะดรอปลงไปหน่อยนึง

ไม่เหมือนไทรทัน ที่เย็นตลอด จะไม่เย็นเวลาซัดโหดๆครับ เพราะคอมจะตัดการทำงานโดยอัตโนมัติ

ป้องกันความเสียหายจากแรงกระชากครับ :kapook-17195-8823:

Nuk_Black-Triton
19-01-2010, 10:19
สูตรผมง่ายๆ เปิดพัดลมทิ้งไว้หลังดับเครื่องแล้ว 3-5 นาที ด้วยเบอร์ 3

สองปีนิดๆแล้วครับ ยังไม่มีอาการอะไร

เมื่อปีที่แล้ว มีอาการไม่เย็น เมื่อรถติดนานๆ ติดพัดลมไฟฟ้าเข้าไป ก็หายครับ เย็นแน่นอน

riverwide
19-01-2010, 10:26
น้าหมูหยอง ทำที่ไหนครับราคาที่เปลี่ยนมานั้น

หมูหยอง
19-01-2010, 11:34
น้าหมูหยอง ทำที่ไหนครับราคาที่เปลี่ยนมานั้น

ศูนย์มิตซูวิภาวดี แต่ที่ บางอ้อ ครับ

kae
23-01-2010, 03:01
ของผมที่เคยบอกว่าแอร์ตัดเร็ว ผิดปรกติ เร่งเทอร์โมสุดแล้วทำงานแค่7วินาทีตัด ผมใช้วิธี ตัดหัวเทอร์โมที่อยู่ในตู้ออก แล้วเอาเทอร์โมของบ้านมาใส่แทน แล้วย้ายตำแหน่งมาไว้ที่ที่ช่องแอร์แทน คราวนี้เย็นสะใจเลย ครับ เปิดแค่นิดเดียวเอง (ต้องขอบคุณคุณบี้ power up ที่แนะทางให้ครับ )(ทาง0เคยบอกให้แกะตู้เช็คตัวเทอร์โมพร้อมล้าง+น้ำยาแอร์ค่าใช้จ่าย3,xxx )รถผม3ปีแต่3หมื่นกว่าโลเอง และมีกรองแอร์ด้วย เปิดข้างตู้ส่องดูที่คอยล์เย็นยังมีฝุ่นน้อยมาก เลยหันมาแก้ทางนี้แทน เย็นสะใจจริงๆครับขอบอก เผื่อเป็นแนวทางอีกหนึ่งส่วนครับ เท่าที่ลองมา สั่งให้เย็นจนมือชาได้เลยครับ

myjoefiend
23-01-2010, 08:07
ร้านตรงไหนครับ บ้านผมอยู่ซอยติดวัดโพธิ์ โนนทันเลย อยาไปถามหุ้มหนังหน่อย ชื่อร้านไรครับ ใช่ตรงทางแยกไปตลาดโนนทันรึเปล่า

ตอนนี้เค้าย้ายร้านไปอยู่เส้นหลัง เทคนิคขอนแก่นครับ ตรงข้าม รพ.จิตรเวช 0892803477 ชื่อ ตั้มครับ (ไม่แน่ใจว่ายังจะใช้เบอร์นี้รึปล่าว) แต่ผมเหลือจะไปเปลี่ยนเบาะเป็นหุ้มสีขาวกับทำฝ้าเป็นหนังสีขาวอยู่ครับ แต่กลับบ้านทีไรวุ่นกับงานตลอดจนไม่ได้แวะไปสักทีเหอะๆ ว่างๆถ้ายังสนใจอยู่ก็ลองโทรไปคุยปรึกษาดูน๊ะครับ แต่ถ้าอยากให้หนัง นุ่มดีอยู่เสมอ ควรหาซื้อไขปลาวาฬตามร้าน เทวิน มาขัด หรือ หลายๆแบรน รับรองคุณภาพหนังจะดีและทนกับการใช้งานไปอีกนานครับ ตามรูปเลยครับสำหรับของ เทวิน จะใช้มิงค์ออยก็ได้น๊ะครับ แต่ไม่แนะนำ เพราะมาจากการฆ่าตัวมิงค์เพื่อแยกไขออกมาครับ แต่ไขปลาวาฬมาจาก สเลสปลาวาฬครับ 555555+แต่อย่าซีเรียจเพราะสาวๆที่ใช้เครื่องสำอางก็มีส่วนผสมของไขปลาวาฬนี้อยู่ด้วยเหมือนกันหลายชนิดเลย 555555+ขัดสแตนเลสคอลโซลขัดพื้นหินอ่อนหินขัดแกรนิตก็ใช้ครับ พูดง่ายๆ สรรพคุณหลากหลายเลยทีเดียว

แล้วตอนนี้สำหรับคนที่อยากล้างแอร์โดยไม่ต้องถอดคอลโซลหรือทำให้รถช้ำ มีวิธีล้างโดยใช้กล้องมาแล้วน๊ะครับ ราคาไม่น่าเกิน 3000 ลองไปหาดูข้อมูลกันตามร้านคาร์แคได้ด้วยตัวเองเลย หรือตามเวปก็ได้ครับ รับรองแหล่ม อิอิ

vayu07
23-01-2010, 09:25
รถผมเคยเป็นตอนที่ซื้อมาได้ประมาณ 2-3 เดือนแรก ก้อเป็นแล้ว
แอร์ไม่เย็นเอาไปเข้าศูนย์ฯเค้าบอกว่า Oring ที่คอมแอร์ขาด
ตอนนี้ 3 ปีแล้วยังเย็นอยู่เลย..คับพี่

walkingspeed
12-10-2010, 13:50

แอร์รถผมก็เป็นปรมาณนี้เลยครับ
ตัดเร็วเหมือนกัน
ปกติหรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

ณัฐ