PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : กันขโมย Hitech

Devill
04-04-2009, 21:35
เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ผมอ่านหนังสือรถแต่ไม่ทราบว่าเล่มไหน เจอ forturner ติดระบบกันขโมยแบบใหม่คล้าย ๆ กับระบบ GPS สามารถสั่งเปิด-ปิดเครื่องยนต์ได้ ล็อค-ปลดล็อคประตูได้ สามารถระบุตำแหน่งของรถได้ ติดตั้งหมอกควันเพื่อพลางทัศนะวิสัยในขณะขับขี่ ที่สำคัญอันนี้ชอบมาก สามารถโทรเข้ามาเพื่อคุยกับคนขับรถได้ โดยมีไมค์ซ่อนอยู่ หรือแอบฟังการสนทนาภายในรถได้ด้วย ราคาแค่ครึ่งแสนเอง น่าสนใจนะครับ รับรองหายยังงัยก็หาเจอ
แต่มีข้อเสียอย่างเดียวครับ.....อย่าให้ ผบ.ทบ. รู้เด็ดขาดว่าดักฟังได้ ไม่งั้น....:yenta4-emoticon-001