PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ช่วยหน่อยครับฝาครอบมือจับหลุด

kaewkird
17-04-2009, 12:29
ช่วยหน่อยครับฝาครอบมือจับหลุด ไม่ทราบว่าทำไมมันหลุดได้ตอนนี้ใช้กาวติดอยู่แทน ไม่น่าหักง่ายๆนะครับ

Greentriton
17-04-2009, 15:33
มันจะมีเขี้ยวล็อคกับตัวกุญแจอยู่ ลองจับใส่ให้มันเข้าล็อคดูนะครับ ถ้าใส่แล้วมันไม่อยู่ ให้สังเกตุว่าเขี้ยวล็อคหักหรือเปล่า ถ้าหักก็คงต้องซื้ออันใหม่มาเปลื่ยนแล้วครับ

kaewkird
20-04-2009, 19:48
มันจะมีเขี้ยวล็อคกับตัวกุญแจอยู่ ลองจับใส่ให้มันเข้าล็อคดูนะครับ ถ้าใส่แล้วมันไม่อยู่ ให้สังเกตุว่าเขี้ยวล็อคหักหรือเปล่า ถ้าหักก็คงต้องซื้ออันใหม่มาเปลื่ยนแล้วครับ
เขี้ยวล็อคหักครับ รถ 3 ปีเป็นแล้วครับ เซ็งเลยสงสัยต้อวซื้อใหม่แล้ว แพงไหมนี่