PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : อยากเรียนขับรถกระบะเกียร์ออโต้

jackyuwapone
25-04-2009, 11:24
ที่ไหนมีสอนขับรถกระบะที่เป็นเกียร์ออโต้บ้างครับ จะให้แฟนไปเรียนตั้งใจจะออกtriton plus 4ประตูเกียร์ออโต้ ตามโรงเรียนสอนขับรถส่วนมาก จะใช้รถเก๋งที่เป็นเกียร์ออโต้มาสอน ผมกลัวว่าการขับและการกะระยะ จะไม่เหมือนกับรถกระบะ ถ้ามีขอให้อยู่ในเขต สุขุมวิท บางนา ศรีนครินร์ ขอบคุณมากครับ:smiley-eatdrink048:

25-04-2009, 11:29
อยากเรียนขับรถกระบะเกียร์ออโต้

ที่ไหนมีสอนขับรถกระบะที่เป็นเกียร์ออโต้บ้างครับ จะให้แฟนไปเรียนตั้งใจจะออกtriton plus 4ประตูเกียร์ออโต้ ตามโรงเรียนสอนขับรถส่วนมาก จะใช้รถเก๋งที่เป็นเกียร์ออโต้มาสอน ผมกลัวว่าการขับและการกะระยะ จะไม่เหมือนกับรถกระบะ ถ้ามีขอให้อยู่ในเขต สุขุมวิท บางนา ศรีนครินร์ ขอบคุณมากครับ

รายละเอียดให้หน่อยครับ jackyuwapone @ hotmail.com

25-04-2009, 11:32
:smiley-eatdrink048:อยากเรียนขับรถกระบะเกียร์ออโต้

ที่ไหนมีสอนขับรถกระบะที่เป็นเกียร์ออโต้บ้างครับ จะให้แฟนไปเรียนตั้งใจจะออกtriton plus 4ประตูเกียร์ออโต้ ตามโรงเรียนสอนขับรถส่วนมาก จะใช้รถเก๋งที่เป็นเกียร์ออโต้มาสอน ผมกลัวว่าการขับและการกะระยะ จะไม่เหมือนกับรถกระบะ ถ้ามีขอให้อยู่ในเขต สุขุมวิท บางนา ศรีนครินร์ ขอบคุณมากครับ

รายละเอียดให้หน่อยครับ jackyuwapone @ hotmail.com