PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอคำแนะนำเรื่องหลังคาด้วยครับ ......!!!!

A77
06-06-2009, 19:00
ครับผมไปใส่หลังคาของสามมิตรมา....ที่นี้เราต้องแจ้งให้ขนส่งทราบพร้อมนำรถเข้าไปตรวจหรือไม่ครับ .... เพราะจดทะเบียนรถยนต์ส่วนบุคคล .. กระบะบรรทุกครับ ..... เพื่อนสมาชิกท่านใดมีประสบการณ์เรียนสอบถามพร้อมคำชี้แนะด้วยครับ ..... ขอบคุณครับ

coppy42
06-06-2009, 19:42
ถ้าทะเบียนบรรทุก ป้ายทะเบียนตัวเขียว ต้องไปแจ้งที่ขนส่งเขตุครับพร้อมตรวจสภาพชั่งน้ำหนัก อย่าลืมเอาบิลล์ทีติดตั้งไปด้วยนะครับ