PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : อยากใส่ยางแบบ รถฮัมวี่ บ้างจัง

indy72
19-06-2009, 10:45
ไตตั้นมันใส่ได้มั้ย แล้วมันขนาดเท่าไรครับ:smiley-transport011
แล้วยางรถฮัมวี่ เขามีแทงจำหน่าย ว่าหมดสภาพออกมาขายบ้างมั้ย
รึว่ามันถือว่าเป็นยุทธภัณฑ์ครับ

yoo
20-06-2009, 10:01
โย้ว...รุ่นใหญ่เลย คริๆ เหมือนจะใส่กับ triton เราไม่ได้เลยรึป่าวครับน้าโย ผมว่า เบอร์มัน
น่าจะใหญ่มากนะครับ ผมเคยเห็น ฮัมวี่ ทะเบียนลาว มาจอดหน้าตึกคอมโฆษะ อ่ะครับ ใหญ่
โคดดด (ผมว่าลายมันเหมือนๆ กันกับยางรถบัสอีสานทัวร์เลยครับ ล้อเล่นนะครับ อิอิอิ)

tigerlay
21-06-2009, 10:52
ผมไปเจอที่หัวหินครับ สีดำ เอช3 มันดูบึกบึนมาก จอดใกล้กับ ปาเจโรโชกุน ขนาดใกล้เคียงกันมาก เหลี่ยมคลายกันเลย เลยต้องไปหา เจ้าโชกุนมือสอง มาทำใหม่สักคัน คงพอกล้อมแกล้มได้ ไม่รู้จะยัดเครื่อง 3.2 ได้ป่าว