PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับอะหลั่ยหน่อยครับ

HoNgSiNg
24-06-2009, 10:22
คือว่ารถผมชน เข้าอู่มาจะครบเดือนอยู่แล้วครับ (ประกันชั้น 1 ห้าง) ประกันบอกรออะหลั่ยอยู่ 3 ชิ้น ผมรอมานานมาก ประกันจึงเสนอว่า เค้าจะไปสั่งจากร้านนอกมาให้ (ร้านคงคา) รู้สึกว่าร้านจะอยู่วรจักร ไม่ทราบว่าผมจะตกลงเอา ดีรึเปล่าครับ ของพวกนี้ น่าจะเป็นของแท้ หมดรึเปล่าครับ จะมีปัญหาอะไรรึเปล่า เพราะว่า ถ้ารอเค้าบอกว่า ศูนย์ที่เค้าสั่ง ยังให้คำตอบไม่ได้เลย ว่าจะได้ตอนไหน อะหลั่ยมี

1 อินเตอร์
2 รังผึ้ง
3 โลโก้

ขอบคุณครับ

sichon
24-06-2009, 20:19
คุณ HoNgSiNg ซ่อมห้างแถวบางใหญ่หรือเปล่าครับ ของผมเคยทำที่นั่น 2 เดือนกว่าครับ

HoNgSiNg
24-06-2009, 23:05
คุณ HoNgSiNg ซ่อมห้างแถวบางใหญ่หรือเปล่าครับ ของผมเคยทำที่นั่น 2 เดือนกว่าครับ

อ๋อ ของผม รถอยู่ที่อู่แถวๆอุดมสุขครับ แต่ประกันเป็นแบบซ่อมห้าง