PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอขอบคุณผู้สนับสนุนแรลลี่เพื่อการศึกษา รร.แหลมทองวิทยา สูงเนิน

Chayut
26-02-2008, 15:12
บ.เอฟ เอ็ม พี ดิสทริบิวชั่น จำกัด (Bendix), TFP Automotive Accessories, บ. เลอ รา เรย์(ประเทศไทย) จำกัด (Turtle Wax)และ คุณ Ken จาก หนังสือ Pick Up Performance

MUNIC
26-02-2008, 15:43
ขอบคุณสำหรับ กิจกรรม สนุกสนุก และของรางวัล ของชำร่วย ที่ได้รับกัน ถ้วนหน้า

ขอบคุณครับ

Wasan
26-02-2008, 18:32
ขอบคุณมากมายครับกิจกรรมดีๆถ้ามีอีกจะตามไปแน่นอน..........

น้องขาวมุก
26-02-2008, 19:11
ขอบคุณครับสำหรับกิจกรรมดีๆและของรางวัลครับ:i42:

Kamo_007
26-02-2008, 19:37
ขอบคุณสปอนเซอร์ทุกท่านและทีมงาน รวมทั้งมิตซูบิชิ ที่สนับสนุนกิจกรรมตลอดมาครับ

JADUM
26-02-2008, 20:02
ขอบคุณมากครับกับกิจกรรมดีๆๆๆๆ

Alongkorn
26-02-2008, 21:53
กิจกรรมที่สามารถสร้างความร้าวฉานได้เป็นอย่างดี บางคนหูยาน บางคนหูชา บ้างก็หูอื้อ(ถูกตบบ้องหู อิอิ)

สุดท้ายก็เกิดรอยยิ้มแห่งความสุขกับทุกคน

เพราะคุณ Turk จัดทำกิจกรรมดีๆ มีของรางวัลมากมาย ไม่มีใครกลับบ้านตัวเปล่า ยกเว้นคนเดียวเท่านั้น(ฮือๆๆๆ)

ขอบคุณกับสิ่งดีๆ ที่ได้มอบให้กับสมาชิก

:i40:

Alongkorn
26-02-2008, 21:59
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนกิจกรรม
บ.เอฟ เอ็ม พี ดิสทริบิวชั่น จำกัด (Bendix)
TFP Automotive Accessories
บ.เลอ รา เรย์(ประเทศไทย) จำกัด (Turtle Wax)
คุณ Ken จาก หนังสือ Pick Up Performance

แม่ลูกสาว
28-02-2008, 14:21
:yenta4-emoticon-002 ขอบคุณค่ะ ขอบคุณ (ซึ้ง จริง ๆ)
ขนาดไม่ได้ร่วมแข่งแรลลี่กะเค้านะเนี่ย ยังได้รับความสนุก..:kapook-17199-4683:...พร้อมของติดมือกลับบ้านมากะเค้าด้วย ฮิ ๆ
คราวหน้าไปอีกนะ อย่าลืมชวนละ ตัวเองงงงงง

หมูปิ้ง
28-02-2008, 15:18
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนกิจกรรม
บ.เอฟ เอ็ม พี ดิสทริบิวชั่น จำกัด (Bendix)
TFP Automotive Accessories
บ.เลอ รา เรย์(ประเทศไทย) จำกัด (Turtle Wax)
คุณ Ken จาก หนังสือ Pick Up Performance

...ในนามตัวแทนของสมาชิกและเจ้าบ้านในการจัดกิจกรรมครั้งนี้...ขอขอบคุณ ผู้สนับสนุนกิจกรรมดีๆ ในครั้งนี้...

ขอบคุณ : คุณTurk.และทีมงานทุกท่าน (หลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ) ที่เสียสละเวลามาร่วมจัดแรลลี่ครอบครัวให้กับสมาชิกได้สนุกสนานกัน
ขอบคุณ : คุณพี่กุ้ง..MMth.. ที่มารอต้อนรับและดูแล ตั้งแต่เช้า และตามมาร่วมกิจกรรมที่โคราชด้วย
ขอบคุณ : คุณหนึ่ง (มานะ พรศิริเชิด).. ที่เสียสละเวลามาสร้างสีสันในกิจกรรม ทั้งภาคกลางวันและกลางคืน และยังจัดหารางวัลมามอบให้กับ
ทีมที่ชนะการแข่งขันในครั้งนี้ ( ทั้งๆที่มีภาระกิจต้องไปโชว์ตัวที่หนองคายต่อในวันอาทิตย์ สุดยอด.....):kapook-17195-8823:
ขอบคุณ : คุณนคร...นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลสูงเนิน ที่ให้การสนับสนุนอาหารมื้อเที่ยงและน้ำดื่มเย็นๆ ขอบคุณเจ้าหน้าที่ทุกท่านที่ช่วยดำเนินการ,
ที่มารอต้อนรับ และประสานงานกับเจ้าหน้าที่ตำรวจอำเภอสูงเนิน ที่มาคอยอำนวยความสะดวก ตั้งแต่ประตูทางเข้าอำเภอสูงเนิน
และตลอดการจัดกิจกรรมที่โรงเรียน (คอยเก็บตกสมาชิกบางคันที่หลงเข้าไปในตัวอำเภอ...)
ขอบคุณ : ผอ.ชัยโรจน์ คณะครูและนักเรียน โรงเรียนแหลมทองวิทยาอนุสรณ์ ทุกท่าน ที่มารอต้อนรับอย่างอบอุ่น
ขอบคุณ : คุณย้ง-คุณอ้น เจ้าภาพใหญ่ที่อำนวยความสะดวกทั้งเรื่องอาหารและที่พัก ด้วยราคาพิเศษสุดๆๆ...
แถมด้วยคาราโอเกะสุดมันส์!!!! ให้กับสมาชิกได้ร่วมร้อง-เล่น-เต้น กระจายด้วยกันเกือบสว่าง...

สุดท้าย.. ขอบคุณ.. สมาชิกทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรม อันเป็นประโยชน์ต่อสังคม และความสนุกสนานในกิจกรรม ทำให้กิจกรรมในครั้งนี้สำเร็จ ลุ่ล่วงไปได้ด้วยดี..:kapook-17194-2887:

** หากมีข้อบกพร่อง หรือข้อชี้แนะ อยากให้แก้ไข สมาชิกทุกท่านแจ้งมาได้เลยนะค่ะ..
ทางเจ้าภาพโคราชจะนำไปปรับปรุง แก้ไขและให้กิจกรรมครั้งต่อๆ ไปสมบูรณ์และดีกว่าครั้งนี้ ** ///

kla
28-02-2008, 16:28
ขอบคุณ......คิดถึง......รอวัน......เจอกันอีกครั้งครับ ทุกๆท่าน

committee
28-02-2008, 18:07
ขอบคุณครับ