PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สองคน หนึ่งคัน สองวัน ที่เกาะสีชัง

pattanachai
26-07-2009, 18:15
เป็นวันว่าง วันนึงที่ไม่มีเงิน มีแต่น้ำมันรถยนต์ อยู่ในถังน้ำมันอยู่ครึ่งถัง พร้อมเงินในกระเป๋าอีก 500 บาท แต่เครียด อยากไปไหนก็ได้ ทำให้นึกถึงพี่ชายที่อยู่เกาะสีชัง เลยต้องไปสักหน่อย และแล้วก็เอารูปมาฝาก (ต้องบอกล่วงหน้านะครับ ตอนนี้ กล้อง nikon d70s ของผมมีปัญหาอยู่รูปคงไม่สวยเท่าไรนะครับ) แต่อยากให้พักพวกเพื่อนฝูง ได้ลองไปเที่ยวกันบ้าง ใช้เวลาน้อย เงียบสงบมาก ใช้เงินน้อยด้วยนะครับ

pattanachai
26-07-2009, 18:27
รอยยิ้มและไมตรีที่คนในเกาะมีให้ เหมือนกับเราเป็นญาติสนิท

pattanachai
26-07-2009, 18:34
สรุป จากรูปล่าง ถ่ายตอนเช้า พระอาทิตย์ขึ้น
รูปกลาง ถ่ายตอนกลางวัน พระอาทิตย์ร้อน ๆ
รูปบน ถ่ายตอนเย็น พระอาทิตย์ตกทะเล
ทั้งหมดครบ 1 วันพอดี เช้า กลางวัน เย็น ขอบคุณ หมดแล้วครับ