PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ต้องการซื้อไส้กรองอากาศแสตนเลส

thanadol3d@hotmail.com
08-09-2009, 13:47
ต้องการซื้อไส้กรองแสตนเลสไทรตั้นพลัสครับ เพื่อนๆคนไหนขายโทรหาหน่อย หรือ ติตต่อ thanadonn@hotmail.com :emoticon-awaaaa

myjoefiend
08-09-2009, 14:14
ให้ฟรีเลยครับ แต่ขอกรองเดิมมาใส่ได้ปล่าวครับ เพราะของเก่าผมอยู่บ้าน รอซื้ออันใหม่ ครับ พอดีได้รับข้อมูลมามันไม่ดีต่อสุขภาพเครื่องครับ ถ้าคิดจะเอา ส่งเบอร์โทรมาครับแล้วจะโทรไปหา แต่ถ้าไม่อยากได้แล้ว แนะนำซื้อแบบที่ผมจะไปหาซื้อครับ แพงหน่อยแต่ดีต่อรถและแรงจริง ยี่ห้อ K&N ครับ ถ้าจะมารับของผมทำงานอยู่แถวสถานนีรถไฟฟ้าช่องนนท์ทรีครับ สะดวก มาเอาถวนี้ได้เลย