PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : หาช่างแก้ปัญหาช่วงล่าง

NENG_3
10-09-2009, 16:10
หาร้านรับทำช่วงล่าง อยากลื้อช่วงล่างข้างหน้าฝั่งคนขับ เพื่อตรวจสอบดูว่าชิ้นไหน เสียหาย คดงอบ้าง เช่น ปลีกนก คันซัก คอม้า หนวดกุ้ง เขาจะคิดเท่าไรนะ สมาชิกท่านใดพอรู้แหล่งและราคา รบกวนฝากราคาและเบอร์โทรติดต่อกลับไว้ในกระทู้ด้วยคร ับ หรือส่งรายละเอียดมาที่ butaka_3@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ
(ช่วงล่างเคยเอ๊กสิเดน ตอนนี่ตั้งค่าแคมเบอให้เป็นค่าบวกไม่ได้ ตั้งเต็มที่ได้แค่
-0.3 รวมถึงการตั้งค่าโทด้วย ตั้งค่าโทให้ค่าเท่ากับฝั่งตรงข้ามคนขับทำได้ แต่การปรับเกียวน๊อต เพื่อให้ได้ค่าที่เท่ากับล้อฝั่งตรงข้ามคนขับ ต้องปรับเกียวน๊อตเยอะกว่า แสดงให้เห็นอย่างชัดเจนว่าต้องมีชิ้นส่วนไหนคดแน่นอน ) สมาชิกท่านใดพอรู้วิธีแก้ปัญหาฝากเบอร์ไว้ด้วยครับ หรือเมลข้างบน

NENG_3
12-09-2009, 20:56
ไม่มีช่างช่วงล่างผ่านมาเจอกันเลยหรอครับ ช่วยแนะนำที:smiley-bounce016: