PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : อยากถามผู้รู้ด้านแรลลี่หน่อยครับ

ALKantt
19-09-2009, 02:07
คือ ผมได้เห็น พี่หนึ่ง มานะ(ขวัญใจ ของคนไทย และไอดอลของผม) ได้ทำชื่อเสียงให้ประเทศไทย ในการแข่งแรลลี่ แต่ผมยังสงสัยอยู่อย่างนึงน่ะครับ ว่า"ช่วงจับเวลาพิเศษ" คืออะไรครับ แล้วก็ มีการจับเวลาอย่างไร ขั้นตอนในการตัดสินอย่างไร แล้วมันจะเกี่ยวกับช่วงทำเวลาปกติหรือไม่ น่ะครับ(แล้วถ้าเป็นไปได้ ผมก็คิดอยากไปแข่งเหมือนกัน อิอิ:emoticon-cartoon-01 ฝันผมเลยละ) รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ:21-7:

EKAPONG
19-09-2009, 03:05
มารอผู้มีความรู้ด้วยคนครับ เพราะผมก็เคยแข่งแรลลี่มาแล้วหนหนึ่ง แต่เป็นแรลลี่ครอบครัวนะคร๊าบบบบบ แฮะๆๆๆๆ

ALKantt
26-09-2009, 14:17
แหงวววว ไม่มีทั่นผู้ใดมาช่วยให้คำตอบได้เลยหรือครับ(t_t) รบกวนหน่อยนะครับ