PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอความรู้ครับ น้องใหม่ครับอยากออกพลัส 4 ประตูครับ

tanadox
21-09-2009, 10:41
ผมไปถามที่ศูนย์ในโคราชทุกศูนย์แล้วครับ แต่ว่าส่วนลด ของแถมน้อยมากครับ
ตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้ครับว่าถ้าเป็นที่โคราชจะออกศูนย์ใหนดี หรือว่าจะไปออกที่กรุงเทพดีครับ ส่วนลดของแถมเยอะกว่านะคัรบ ยังไงขอความรู้จากพี่ที่มีประสบการณ์ด้วยนะคัรบ พึงจะมีปัญญาซื้อรถคันแรกนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าคัรบ

l3uta
22-09-2009, 13:53
ผมไปถามที่ศูนย์ในโคราชทุกศูนย์แล้วครับ แต่ว่าส่วนลด ของแถมน้อยมากครับ
ตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้ครับว่าถ้าเป็นที่โคราชจะออกศูนย์ใหนดี หรือว่าจะไปออกที่กรุงเทพดีครับ ส่วนลดของแถมเยอะกว่านะคัรบ ยังไงขอความรู้จากพี่ที่มีประสบการณ์ด้วยนะคัรบ พึงจะมีปัญญาซื้อรถคันแรกนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าคัรบ

ผมไม่แน่ใจว่าถ้าออกรถที่ศูนย์อื่นแล้วมาเข้าศูนย์โคราช เค้าจะคิดค่าแรงรึป่าว

แต่ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องค่าแรง ลองดูในนี้ก้อได้ครับ

http://www.thaitritonclub.com/forum/forumdisplay.php?f=53

แต่ผมออกที่ณัฐดนัยหน้าเซฟวันครับ

tanadox
22-09-2009, 20:43
พี่ออกเป็นตัวใหนครับ ตัวใหม่หรือเปล่าคัรบ แล้วส่วนลด ของแถมเหมือนที่ผมบอกหรือเปล่าครับ

kanoktriton
22-09-2009, 20:47

กรุงเทพ option ดีกว่า ครับ แล้วแต่ คุย นะ จะให้กำลังใจ :1182438340:

mafiawut
22-09-2009, 21:29
แล้วคุณอยู่ที่โคราชหรือเปล่าครับผมว่าของแถมหรือส่วนลดไม่แตกต่างกันเท่าไรหรอกครับต้องดูที่ดอกเบี้ยครับเราอยากจะได้โปรโมชั่นแบบไหนจดไปเลยครับแล้วเอาไปบอกคนขายว่าผมต้องการแบบนี้ ให้ได้มั้ยถ้าไม่ได้ก็ดูที่อื่นหรือโทรฯไปสอบถามหลายๆที่ก็ได้ครับ เพราะผมเองก็เคยออกรถมาหลายที่ทั้งกทม.และต่างจังหวัดล่าสุดออกตัวplus d/cที่โคราชครับก็ไม่แตกต่างจากกรุงเทพฯเท่าไรเพราะเพื่อนผมมันก็เป็นผจก.โชว์รูมที่กรุงเทพ

MTTS_2534
23-09-2009, 07:49
ลองสืบหาหลายๆที่ดู ครับ เพราะแต่ละที่โปรจะไม่เท่ากัน ตรงนี้อยู่ที่เซลส์ และผจก.สาขา ด้วยนะครับ