PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอสอบถามครับเพื่อนสมาชิกท่านใดเคยไปดอยม่อนจอง

tuntan
24-10-2009, 19:35
ขอสอบถามครับเพื่อนสมาชิกท่านใดเคยไปดอยม่อนจอง อ.อมก๋อย จ.เชียงใหม่มาแล้วบ้างครับ เส้นทางเป็นอย่างไรบ้างครับ
:21-7: คือว่า เดือน พ.ย. นี้ ผมจะเอาผ้าห่มและเสื้อกันหนาวไปให้เด็กๆที่ โรงเรียนบ้านแม่ตื่นน้อย แล้วจะไปนอนที่ดอยม่อนจอง

san
25-10-2009, 23:27
ขอสอบถามครับเพื่อนสมาชิกท่านใดเคยไปดอยม่อนจอง อ.อมก๋อย จ.เชียงใหม่มาแล้วบ้างครับ เส้นทางเป็นอย่างไรบ้างครับ
:21-7: คือว่า เดือน พ.ย. นี้ ผมจะเอาผ้าห่มและเสื้อกันหนาวไปให้เด็กๆที่ โรงเรียนบ้านแม่ตื่นน้อย แล้วจะไปนอนที่ดอยม่อนจอง

ผมก็ยังไม่เคยไปด้วยซิ...ยังไงลองหาข้อมูลจาก..Google ดูนะครับ
อนุโมทนาบุญด้วยครับ...ได้บุญและเที่ยวให้สนุกครับ:21-7: