PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : จะออกพลัสใหม่เมษานี้ทุกท่านคิดว่า

rafa
07-03-2008, 21:09
จะออกพลัสใหม่เมษานี้ทุกท่านคิดว่าปัญหาต่างๆที่ทุกท่านเจอในบอร์ดนี้ ตอนนี้ได้รับการแก้ไขหมดยังครับแบบว่าเห็นมีปัญหาเกี่ยวกับเครื่องเยอะจัง:kapook-17193-7653:

น้องขาวมุก
08-03-2008, 03:07
จะออกพลัสใหม่เมษานี้ทุกท่านคิดว่าปัญหาต่างๆที่ทุกท่านเจอในบอร์ดนี้ ตอนนี้ได้รับการแก้ไขหมดยังครับแบบว่าเห็นมีปัญหาเกี่ยวกับเครื่องเยอะจัง:kapook-17193-7653:
ที่บอกว่ามีปัญหากับเครี่องเยอะ นี่มีอะไรบ้างครับต้องแจกแจงมาด้วยครับ เพราะว่าที่เห็นๆเป็นกัน ก็จะมีเรื่องแหนบ พวงมาลัย คลัชท์ แต่ทุกเรื่องที่กล่าวมาจะเป็นกับรถล็อตแรกๆนะครับ รถผมขาวมุกน่าจะเป็นล็อตหลังๆมาแล้ว อาการที่กล่าวมาข้างต้นยังไม่เกิดขึ้นสักอย่างเลยครับ **รถทุกคัน ทุกค่าย ย่อมมีปัญหาทั้งนั้น ไม่มีคันใหนเพอร์เฟ็กร้อยเปอร์เซ็นต์ หรอกครับ**

Nuk_Black-Triton
08-03-2008, 13:47
ผมเจอแค่แหนบดังครับ อย่างอื่นไม่มีปัญหาครับ

jumong
11-03-2008, 09:06
ราคาค่าขนาดนี้ ผมว่าคุ้มครับ เพื่อนๆญาติๆถามเสมอว่าทำไมไม่ซื้อ วีโก้หรือ ดีแม็ก ก็เพราะมันเป็นรถตลาดนั่นแหละครับ ผมถึงไม่ชอบ ส่วนเรื่องสมรรถนะ รถราคา 7 แสนอัพคงไม่หนีกันมากครับ ผมเองจะเปรียบเทียบก็คงยาก เพราะไม่เคยขับรถตลาดพวกนี้
ที่เลือก Plus 4d เพราะความ ลงตัวของรถครับ 1.อุปกรณ์มาตราฐานครบ 2.เครื่อง 2500cc พอเพียงกับความแรง และประหยัดครับ 3.ดีไซด์ครับข้อนี้สำคัญครับ มิติรถภายในและภายนอก ไม่เทอะทะครับถึงแม้จะยกสูงแบบออฟโหลด ก็ตาม รูปร่างหน้าตาอันนี้ แน่นอนครับ ฉีกแนวตามแบบของมิตซูอยู่แล้ว ไม่เคยตามหลังใครทุกยุค...

tong02
11-03-2008, 10:29
ผมออกมา 3 เดือน ยังไม่เจอปัญหาใด ๆ และก็ไม่อยากเจอด้วย หากเจอก็คงไม่น่ามีปัญหา เพราะเพื่อนสมาชิกแนะนำข้อคิดและวิธีแก้ไขกันไว้เป็นประโยชน์มาก ๆ ผมใช้ Plus 4d ถ้าคุณตัดสินใจซื้อแล้ว เพื่อความสบายใจวันรับรถก็เช็คเดือนปีที่ผลิตด้านล่างสายเบลล์อีกทีก็ได้ หรือกำชับกับ Sale ไปเลยว่าเอาล็อตใหม่ คาดว่าน่าจะแก้ปํญหาที่เกิดขึ้นและปรับปรุงเจ้า Plus ไปบ้างแล้ว

plus867
11-03-2008, 19:40
ที่บอกว่ามีปัญหากับเครี่องเยอะ นี่มีอะไรบ้างครับต้องแจกแจงมาด้วยครับ เพราะว่าที่เห็นๆเป็นกัน ก็จะมีเรื่องแหนบ พวงมาลัย คลัชท์ แต่ทุกเรื่องที่กล่าวมาจะเป็นกับรถล็อตแรกๆนะครับ รถผมขาวมุกน่าจะเป็นล็อตหลังๆมาแล้ว อาการที่กล่าวมาข้างต้นยังไม่เกิดขึ้นสักอย่างเลยครับ **รถทุกคัน ทุกค่าย ย่อมมีปัญหาทั้งนั้น ไม่มีคันใหนเพอร์เฟ็กร้อยเปอร์เซ็นต์ หรอกครับ**

:)เห็นด้วยจ้า..

sunton_r
11-03-2008, 19:56
ไม่ต้องกลัวครับ ไทรทัน สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆ