PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ติดแก๊สระบบหัวฉีด ag กับ ac เลือกอย่างไหนดี

looterz9rm
26-01-2010, 19:57
ถ้าอยู่ กทม แถวฝั่งธน แนะนำที่ศูนย์ versus เลยครับ แถวบางบอน จบแน่นอน และมีรับประกันไฟไหม้ด้วย ของผมติดหัวฉีด versus ที่ชลบุรีมา จูนไม่ค่อยเนียน ไฟเอนจิ้นโชว์บ่อย ไปเสียค่าจูนที่นู่นมา ทีเดียวจบครับ ฝากไว้เป็นตัวเลืิอก

ลืมบอกไปครับ ผมอยู่ที่สุราษฎร์เพราะใช่รถส่วนใหญ่ที่นี่ ผมคิดว่าติดที่สุราษฏร์จะดีกว่าเผื่อมีปัญหาจะได้ไม่ต้องไปไกล เพราะเขารับประกัน 2 ปี

แต่แฟนผมสิเขาจะเอาไปติดที่กรุงเทพให้ได้ ( รถซื้อที่กรุงเทพครับ พอดีรถของเซลล์ที่ขายเขาติดแก๊สแล้ว เขาเลยอยากเอาไปติดร้านเดี่ยวกับเซลล์ ) เอาถังใว้ตรงท่อพัก ย้ายท่อพักครับ ไม่เสียพื้นที่ยางอะไหล่

ผมคิดถูกหรือป่าวครับ ที่ใช้รถส่วนมากที่ไหน ติดที่นั่นจะดีกว่า หรือจะตามใจแฟนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย

Chiron
26-01-2010, 21:57
4 ประตูไว้ตรงหม้อพักได้ด้วยเหรอครับ นึกว่าได้แต่กะบะตอนเดียวซะอีก
ติดแล้วถ่ายรูปโชว์หน่อยนะครับ เผื่อได้ย้ายที่ถังมั่ง อิๆ

kom
03-02-2010, 23:22
4 ประตูก็ติดแทนหม้อพักไอเสียได้ครับ แต่ ได้ ถังเล็ก เป็นขนาด 48 ลิตร เติมหนึ่งถึง ก็วิ่งได้ประมาณ 300 km ครับ
http://www.weekendhobby.com/offroad/toyota2700club/question.asp?page=1&id=1237