PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ไม่รู้ต้องรออีกนานแค่ไหน..ไม่รู้เมื่อไหร่ที่เราจะไ ด้พบกัน

TS919
07-04-2010, 22:48
เอา plus cab ตีเทริน์ 4door white pearl โมเดล10 เมื่อสิ้นเดือนที่แล้ว ทางศูนย์บอกว่าจะได้ประมาณพฤษภา น่าจะไปชนกับยอดจองมอเตอร์โชว์แน่ๆ สงสัยงานนี้รออีกยาว

leetung
07-04-2010, 22:55
เอา plus cab ตีเทริน์ 4door white pearl โมเดล10 เมื่อสิ้นเดือนที่แล้ว ทางศูนย์บอกว่าจะได้ประมาณพฤษภา น่าจะไปชนกับยอดจองมอเตอร์โชว์แน่ๆ สงสัยงานนี้รออีกยาว

plus cab ตัวเดิมนี้ผ่อนหมดหรือยังคับ แล้วเอาไปตีเทรินเข้าให้เท่าไร ตีเทรินกับศูนย์ที่ไหนคับคับอยากรู้ข้อมูลเหมือนกันคับ

myjoefiend
08-04-2010, 07:23
เอากันใหญ่แล้วเจ้าขาวมุข 4 ประตู สร้างเรื่องเยอะเข้าแล้วไง ใครๆเห็นก็อยากได้ แถวที่ทำงานผมก็พูดกันตรึมเลยครับ ขนาดแฟนผม ยังอยากจะไฝ่สูงไปอีกคนซะแล้วนิ เซ็งเลยดันเป็นคนชอบติดดินซะเนี่ยเรา ไอ้ใจก็ชอบ แต่อย่าเลยมีรถอยู่ 3 คัน ยังดูแลได้คันเดียวมีอีกเดี๋ยวงานจะเข้าแน่ๆเลยเรา เหอะๆ ยิ่งสูงๆคิดถึงตอนทำความสะอาดละแซดเลย เจอแค่ NEW CRV อยู่พักนึงก็อ่วมแล้ว ทำความสะอาดทีเล่นเป็นหลายชั่วโมงเลย เหอะๆขนาดไม่ค่อยสูงน๊ะเนี่ยหรือเพราะเราตัวเตี้ยหว่า 5555+

bomgrade
08-04-2010, 07:59
เอากันใหญ่แล้วเจ้าขาวมุข 4 ประตู สร้างเรื่องเยอะเข้าแล้วไง ใครๆเห็นก็อยากได้ แถวที่ทำงานผมก็พูดกันตรึมเลยครับ ขนาดแฟนผม ยังอยากจะไฝ่สูงไปอีกคนซะแล้วนิ เซ็งเลยดันเป็นคนชอบติดดินซะเนี่ยเรา ไอ้ใจก็ชอบ แต่อย่าเลยมีรถอยู่ 3 คัน ยังดูแลได้คันเดียวมีอีกเดี๋ยวงานจะเข้าแน่ๆเลยเรา เหอะๆ ยิ่งสูงๆคิดถึงตอนทำความสะอาดละแซดเลย เจอแค่ NEW CRV อยู่พักนึงก็อ่วมแล้ว ทำความสะอาดทีเล่นเป็นหลายชั่วโมงเลย เหอะๆขนาดไม่ค่อยสูงน๊ะเนี่ยหรือเพราะเราตัวเตี้ยหว่า 5555+

มีรถสูงเวลาทำความสะอาดก็ยากหน่อยครับ เนี่ยผมปีนและเคยตกรถมาแล้ว หุ หุ แต่ใจมันรักครับ

bomgrade
08-04-2010, 08:00
ใจเย็นๆครับ ของดีต้องรอ เป็นปกติครับน้า

TS919
08-04-2010, 22:38
ใช้บันไดสิครับท่าน เวลาล้างรถตู้ของผมต้องเอาบันไดมาล้างหลังคา รถอะไรใหญ่เปนบ้า เสียเวลาล้างถูครึ่งวัน เมื่อวานก่อนขับจากกระบี่มาสุโขทัย 18 ช.ม. สุดแสนจะเมื่อยกลับมาขี้เกียจจะล้างเลย จะไปจ้างเขาล้างก็กลัวล้างไม่สะอาด เดี๋ยวทำรถเป็นรอยอีก ราคาตัวมันรวมแต่งตัวให้ก็เกือบเท่าcamry อีกอย่างมันป้ายแดงอยู่ก็ต้องดูแลมันหน่อย อิอิอิ

boonthom
08-04-2010, 22:48
... วันหยุด ถึงจะล้างมันใช้เวลานาน ก็ไอ้คนนั่งเบาะคู่หน้ากับเรานั้นเหลาะ (แม่บ้าน) นั่งอย่างเดียว ให้ช่วยล้างรถ ... ถ้ามีวุ้นๆสัก2-3 ขวดนี้เนียนเลยครับ เจ้าปลัดตัวเก่ง...55555