PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เทคนิคแอร์ึึึึึึึึึึ้้ึึึึ & ซาวด์

tong8201
26-05-2010, 09:18
พี่น้องชาวอยุธยาช่วยคอมเมนหน่อย คิดว่าเป็นไง

nitrous4online
26-05-2010, 16:24
อืมของผมมีประการณ์ไม่ค่อยดีกับร้านนี้นะครับ เป็นเรื่องเล็กๆน้อยนะครับ

แต่สินค้าราคาถูกดีครับ แต่ยังไม่รวมค่าติดตั้ง ต้องถามรายละเอียดให้ครบๆหน่อยนะครับ

ถ้าไม่ยึดติดกับร้านมากนักนะครับ ผมขอแนะนำร้าน DR air&sound 2 ถ.โรจนะ ก่อนถึงวัดคานหานครับ ลองเข้าไปคุยกับพี่โอเจ้าของร้านดูนะครับเป็นกันเองดีครับบอกว่า ชาติร้านกาแฟสดที่ Ampo แนะนำมาอาจจะได้รับส่วนลดราคาพิเศษให้ครับ ร้านนี้ส่วนใหญ่จะแก้งานจากร้านดังๆในอยุธยาที่ทำแล้วยังไม่ถูกใจลูกค้าเท่าไหร่นะครับ (ร้านพี่โอเป็นร้านที่แยกตัวออกมาจากรุ่งเรืองอีกทีนะครับเห็นแก่ว่าอย่างนั้น) (ร้านนี้จะเน้นไปทาง SQ ถึง SQ Plus หรือ SPL ก็ทำให้ได้ครับ) ผมแนะนำไปตามความคิดผมนะครับ ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้านแต่อย่างใด ลองแวะเขาไปคุยก่อนครับไม่ทำไม่เป็นไรครับ

kinnared
26-05-2010, 16:36
ของดี ยี่ห้อดัง ราคาก็ต้องแพงเป็นธรรมดาครับ ผมเคยเข้าครั้งนึงนานแล้ว ใส่แยกชิ้น 6x9 ของพริซึ่ม คู่เดียว 7000 กว่าบาท แต่เสียงดีมากเลยครับ

กรุงเก่า
26-05-2010, 16:45
น้าครับถ้าสนใจ และชอบเรื่องเครื่องเสียง ถ้าเสาร์นี้ว่าง กราบเรียนเชิญครับ งานมิตติ้งชาวไตตั้นอยุธยาครับ เพราะสมาชิกเราหลายท่าน มีความรู้ทางด้านนี้อยู่ครับ เช่น น้าอู๊ด น้าเอ็ด น้าเดียว แล้วลองมาฟังชุดเล็กของน้าวิทดูครับ แบบว่าตีตู้ทำกันเองครับ