PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : น้าเกียงจ๋า

MiNi_XXL
03-06-2010, 22:43
เห็นโพสว่าไปปรับโช๊คมาหรือครับ ปรับฟิลลิ่งแบบไหนครับ ของผมตอนนี้เติมยาง 36 ครับ ถ้าเติม 32-34 มันไม่นิ่งอ่ะ รู้สึกโดด แต่พอเติม 36 ทุกล้อ กับรู้สึกว่ารถมันนิ่งกว่าเก่า หรือเป็นเพราะว่าผมเติม 36 มานานแล้วหรือป่าว

ทีนี้โช๊คก็เซ็ตแบบแน่นหนึบอ่ะ ผมว่าวิ่งเร็ว แล้วโยกเนี่ยไม่มีโยนเลยนะ

แต่ตอนนี้ไม่กล้าขับเร็วเลยอ่ะ ตั้งแต่รถชนมา

evoda3
03-06-2010, 22:55
ของผมก่อนน้านี้ไปเช็ตนุ่มๆแต่เราขับเร็วโยกกระด้างเป็นเพราะโช้คทำงานน้อยเด้งเพราะสปริง ลมเติมที่ 30-32 ตลอดครับ
ตอนนี้เอาให้หนึบๆ(แข็งขึ้น)ผลขับนิ่งขึ้นมากๆแต่แรงกระแทกก็ตามมาเลยไปลมลมจาก32เหลือ30ครับ โชคหลังจากนุ่มไปทำให้แข็งขึ้นผล คนนั่งหลังเมื่อยครับ คล้ายๆอเมนด้าเลยแต่ยังไม่แข็งเท่า(แล้วแต่คนชอบครับบอกยากไอ้เราชอบนุ่มอ้ะ)