PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอคำแนะนำด้วยครับ

toonarmy
21-06-2010, 04:57
คือผมเห็นน้าๆที่ไปตรวจเช็คตามระยะที่ศูนย์แล้วสามารถปฏิเสธการตรวจเช็คหรือเปลี่ยนอะไหล่ได้ด้วยหรอ เช่น ผมเห็นน้าท่านนึงปฏิเสธการล้างหัวฉีด และได้บอกพนักงานว่าได้ล้างมาก่อนแล้ว (จะโกหกพนักงานอย่างไงดีว่า ล้างที่ไหนอะไร อย่างไร) และไม่ผิดสัญญาการรับประกันหรอครับถ้าเราทำเองหรือทำข้างนอก
บางท่านบอกเปลี่ยนเฉพาะที่จำเป็นๆ ก็ไม่ผิดสัญญาการรับประกันหรอครับถ้าไม่เปลี่ยนตามที่เขาบอก จะบอกกับเขาอย่างไงดีแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ