PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอรายละเอียด ศูนย์บริการที่อยุธยาหน่อยครับ

Sawaengha6439
22-06-2010, 15:42
เรียน น้าๆ ครับ
ผม อยู่แสวงหา อ่างทองครับ

อยากทราบว่าศูนย์บริการที่อยุธยา ศูนย์ไหนดีครับ
ผมออกรถจาก ศูนย์ ไทยธาดา วังน้อยครับ
และก็ไปใช้บริการที่นั้นครับ
ถามน้าๆว่าศูนย์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ
และจะแนะนำศูนย์ไหนดีครับ เห็นว่าที่อยุธยามีหลายแห่งครับ
ฝากตัวน้าๆ ด้วยน๊ะครับ

kinnared
22-06-2010, 18:13
ตรงสายเอเชียตรงข้ามบิ๊กซีก็ดีครับ วันนั้นผมเอารถไปเช็คระยะตอนเกือบเที่ยง คนรับรถเขาบอกว่าติดช่วงพักเที่ยงต้องรอหลังบ่ายโมง ไม่รู้ว่าเขาเห็นสติ๊กเกอร์คลับหรือเปล่า เขาก็เลยทำให้ก่อน รถเสร็จประมาณเที่ยงกว่าๆ หรือผมคิดไปเองหรือเปล่าไม่รู้นะ

Sawaengha6439
24-06-2010, 09:46
ขอบคุณครับน้าแอ๊ด
ผมมีข้อคิดเห็นอย่างหนึ่งจากความเห็นของน้าแอ๊ด
ผมว่ามันเป็นความคิดที่ดีน๊ะ ที่คลับเราสามารถสร้างเครือข่ายให้เข้มแข็ง และจะทำอย่างไรให้มีอิทธิพลต่อศูนย์บริการของเราให้มากๆ พวกเราจะได้เห็นการพัฒนาของศูนย์บริการ ไม่ใช่จะเกิดประโยชน์แต่พวกเราแต่รวมถึงเพื่อนๆมิตซูทุกท่าน อยากให้ทุกท่านสะท้อนความรู้สึก และเหตุการณ์ที่ได้ใช้บริการจากศูนย์ต่างๆ ว่าเป็นอย่างไร เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน จะได้ไม่ถูกเอาเปรียบ

ขอบคุณครับ น้าแอ๊ด
ว่าแต่ว่า ดอก 15 ดังดีไหมน้า:kapook-17199-4683:

ittichain
19-08-2011, 22:09
ศูนย์บริการที่อยุธยามี 3 ที่ ถนนสายเอเชีย วังน้อย เจดีย์สามปลื้ม
ถามว่าที่ไหนดีสุด สำหรับการจะนำรถไปเชค 20,000 km.พร้อมสลับยางด้วยรึป่าว และมีของแต่ง ralliart มั้ย

fear_dark
19-08-2011, 22:21
ขอบคุณครับน้าแอ๊ด
ผมมีข้อคิดเห็นอย่างหนึ่งจากความเห็นของน้าแอ๊ด
ผมว่ามันเป็นความคิดที่ดีน๊ะ ที่คลับเราสามารถสร้างเครือข่ายให้เข้มแข็ง และจะทำอย่างไรให้มีอิทธิพลต่อศูนย์บริการของเราให้มากๆ พวกเราจะได้เห็นการพัฒนาของศูนย์บริการ ไม่ใช่จะเกิดประโยชน์แต่พวกเราแต่รวมถึงเพื่อนๆมิตซูทุกท่าน อยากให้ทุกท่านสะท้อนความรู้สึก และเหตุการณ์ที่ได้ใช้บริการจากศูนย์ต่างๆ ว่าเป็นอย่างไร เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน จะได้ไม่ถูกเอาเปรียบ

ขอบคุณครับ น้าแอ๊ด
ว่าแต่ว่า ดอก 15 ดังดีไหมน้า:kapook-17199-4683:

น้าเอ็ดไม่ใช่น้าแอ็ดครับน้า......:biggrin:

ittichain
21-08-2011, 12:59
ศูนย์บริการที่อยุธยามี 3 ที่ ถนนสายเอเชีย วังน้อย เจดีย์สามปลื้ม
ถามว่าที่ไหนดีสุด สำหรับการจะนำรถไปเชค 20,000 km.พร้อมสลับยางด้วยรึป่าว และมีของแต่ง ralliart มั้ย
ดูเหมือนจะชื่อเดียวกันเลย

fear_dark
22-08-2011, 01:21
ผมว่าศูนย์บริการที่วังน้อยก็ดีแล้วนะครับ.....ผมเคยไปใช้บริการก็บริการดีมากๆครับ........(หรือว่าบริการดีไม่เหมือนกันหรือเปล่าไม่รู้เหมือนกันนะ).....:kapook-17197-2309:

num_navanakorn
22-08-2011, 01:45
ขอโทษนะครับ ด้วยความเคารพ คือพี่ผมเขาบอกว่าไปออกปาปอดมาจาก 0 ไทยธาดา ลพบุรี เเละกำลังจะพาผมไปออกไทรทันที่นั่น ไม่ทราบน้าๆ พอจะมีข้อมูล 0 ที่นั่นไหมครับ คือตั้งเเต่ผมเก็บข้อมูลมาไม่เห็นมีใครพูดถึง 0 นี้เลย หรือมันก็คือ 0 วังน้อย ขอบคุณคร้าบ.....

กรุงเก่า
22-08-2011, 16:23
:23:ศูนย์วังน้อยก็โอเคครับ แต่ด้วยมันอยู่นอกตัวเมือง มันเลยทำให้ดูศูนยืนี้ไม่ค่อยครื้นเครงซักเท่าไหร่ ถ้าไปก็เข้าไปหาน้องผู้ชาย จนท.บริการลูกค้าอ่ะครับ ผมจำชื่อน้องเขาไม่ได้ ขาวๆ ตี๋ๆ หน่อยอ่ะครับ ยังเด็กๆอยู่หน่อย เค้าเป้นเพื่อนสมัยเรียนกับน้องชายผม บอกน้องเค้าว่า พี่ตั้ว พี่ชายต้นแนะนำมาอ่ะครับ แล้วน้าอยากได้อะไร หรือต้องการอะไร ก็คุยกับน้องเขาดูครับ:Banane38: น้องเขาบริการดีครับ ผมว่า ศูนย์วังน้อย ถ้าไม่ติดว่าไกล ก็โอเคเลยนะครับ สำหรับการบริการอ่ะครับ:100 2:
ด้วยความเคารพครับ...:100 2:

blackdragonAYA
31-08-2011, 00:02
ตอนนี้ผมกำลังเสียจิตกะศูนย์สายเอเซียอย่างแรงส์

31-08-2011, 00:03
เรียน น้าๆ ครับ
ผม อยู่แสวงหา อ่างทองครับ

อยากทราบว่าศูนย์บริการที่อยุธยา ศูนย์ไหนดีครับ
ผมออกรถจาก ศูนย์ ไทยธาดา วังน้อยครับ
และก็ไปใช้บริการที่นั้นครับ
ถามน้าๆว่าศูนย์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ
และจะแนะนำศูนย์ไหนดีครับ เห็นว่าที่อยุธยามีหลายแห่งครับ
ฝากตัวน้าๆ ด้วยน๊ะครับ

หวัดดีคับ
ผมทำงานอยู่อ่างทองครับ

vit.pea
31-08-2011, 10:02
ตอนนี้ผมกำลังเสียจิตกะศูนย์สายเอเซียอย่างแรงส์

เรื่องอะไรค๊าบน้า

ittichain
31-08-2011, 10:47
เรื่องอะไรค๊าบน้า
นั่นสิลองเล่าสู่กันฟังหน่อย

chachino
01-09-2011, 12:01
ขอโทษนะครับ ด้วยความเคารพ คือพี่ผมเขาบอกว่าไปออกปาปอดมาจาก 0 ไทยธาดา ลพบุรี เเละกำลังจะพาผมไปออกไทรทันที่นั่น ไม่ทราบน้าๆ พอจะมีข้อมูล 0 ที่นั่นไหมครับ คือตั้งเเต่ผมเก็บข้อมูลมาไม่เห็นมีใครพูดถึง 0 นี้เลย หรือมันก็คือ 0 วังน้อย ขอบคุณคร้าบ.....

สวัสดีครับผมก็ออกรถที่่ศูนย์ไทยธาดาลพบุรีเหมือนกันครับเป็น ไทรทันพลัสปี 2010 ตอนซื้อดีครับ แต่บริการหลังการขายไม่ค่อยดีเท่าที่ควร แต่ถ้าได้โปรดีๆก็ซื้อที่นี่ได้ครับแต่ไปรับบริการหลังการขายที่อื่นน่าจะดีกว่า(เป็นความรู้สึกส่วนตัวนะครับ)

04-09-2011, 13:57
นั่นสิลองเล่าสู่กันฟังหน่อย

รอรถนาน เลยปรี๊ดครับ

แต่ตอนนี้ได้แล้ว ออกวันศุกร์ครับ