PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ยางกันกระแทกตัวล็อคพนังพิงเบาะหลังใน 4 ประตู

jinny95
27-06-2010, 15:29
มีท่านใดเคยเปลี่ยนไหมครับ อยากจะถามว่าหาได้จากไหน ร้านทั่วไปมีไหม หรือต้องเข้าศูนย์อย่างเดียว

ลูกยางรองที่ตัวล็อคหลังพนักพิงเบาะหลัง ที่มันกันกระแทกและกันไม่ให้มันดัง ที่มันจะชนกับตัวยูที่ติดกับตัวถังตลอดน่ะครับ

ของผมมันขาด เลยทำให้เสียงดังตลอด และยังทำให้พนังพิงเบาะหลังเอียงด้วย ทำให้เสียดสีตัวรองด้านซ้าย จนกดกับพลาสติกใต้ลูกยางกันกระแทกด้านซ้ายฉีกเลย