PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : มีเสียงดัง แก็ก แก็ก ๆ ที่ล้อหน้าอะคร๊าบ

a-care
29-06-2010, 13:36
รบกวนสอบถามน้า ๆ ผู้รู้ด้วยน๊ะครับ พอดีรถผมมีอาการเสียงดัง แก็ก ๆ ๆ ที่ล้อหน้าข้างขวาอะครับ จะได้ยินเสียงเวลาออกตัวแล้วขับช้า ๆ จะได้ยินเสียง แต่จะไม่ได้ยินทุกครั้งครับ จะได้ยินเป็นบางครั้ง ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไรครับ พอดีได้เดินทางไกลแล้วตกหลุมแรงมาหลายครั้ง และก็ใส่ล้อของ 20 จะมีผลอะไรหรือไม่ครับ รบกวนด้วยครับ เครียดมาก เพราะไม่เคยเป็นปัญหาเลยครับรถคันนี้:01cbb16d12: