PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ศูนย์อ้อมน้อย

toonarmy
01-07-2010, 00:33
ไม่รู้ว่าศูนย์อ้อมน้อยมีชื่อเรียกอย่างอื่นหรือป่าว และอยู่ใกล้สถานที่สำคัญอะไรบ้างที่สังเกตุง่ายๆ พอดีวิ่งผ่านแต่ไม่รู้ว่าใช่ป่าว
ขอบคุณครับ

MEAW_SAN
01-07-2010, 08:16
ถ้ามาจากกระทุ่มแบน ก็อยู่ซ้ายมือก่อนถึงแยกอ้อมน้อยครับ รู้สึกแถวนั้นจะมีร้านหมูกระทะอะไรซักอย่างนึงครับจำไม่ได้ อิอิ

จักร
01-07-2010, 08:44
ถ้ามาจากกระทุ่มแบน ก็อยู่ซ้ายมือก่อนถึงแยกอ้อมน้อยครับ รู้สึกแถวนั้นจะมีร้านหมูกระทะอะไรซักอย่างนึงครับจำไม่ได้ อิอิ
ร้าน อาป๋า หมูกระทะ :i44:

CLIMAX
01-07-2010, 11:08
ถ้ามาจากกระทุ่มแบน วิ่งไปทางอ้อมน้อย จะอยู่ทางซ้ายครับ ตรงข้ามกับปั้ม ปตท. ครับ แล้วถ้าวิ่งต่อไป จะเจอ อาป๋า หมูกระทะ แล้วก็เจอ ปั้ม ปตท. อีกปั้ม ติดกับอาป๋าครับ

MEAW_SAN
02-07-2010, 13:32
ร้าน อาป๋า หมูกระทะ :i44:
อ่อออออออ อามหา หมูกระทะ

chaiwut
08-01-2012, 10:23
อยู่เส้น ถนนเศษฐกิจ ใช้ไหมครับ

pao116
19-02-2012, 22:20
เปลี่ยนไปเยอะที่นี่ ....จะเข้าใช้บริการ บอกช่วงนี้คนเยอะ คิวเต็ม
ทีเด็ดอยู่นี่.... มีวันไหนว่างๆ สะดวกๆบ้างครับ..... วันอาทิตย์ค่ะ
พอเลิกคุย .... เค้าเปลี่ยนไปเยอะจริงๆ ทั้งๆที่ผมประทับใจมากถึงมากที่สุด เข้าแต่ที่นี่ ทั้งเชียร์สมาชิก เชียรืญาติเรา เพราะดีจริง ดุแลเราทำให้เรารู้สึกดี
แต่มาวันนี้คุณพูดกับผมแบบนี้ ผมขอกราบลาดีกว่า.... เสียความรู้สึกและเสียใจมาก ที่ทาง0 ทำกับผมแบบนี้
ลองไปอ่านเม้นผมได้ ดีบอกดี เชียร์ตลอดเข้าประจำ เสียความรุ้สึกจริงๆ ขอระบายหน่อย

ต่อจากนี้ไปคงจะเข้าไป(ผ่านที่ไหนก็แวะ)ซื้ออะไหล่ แล้วไปจ้างอู่นอกทำแล้วครับ
เค้าไม่ดูแลเราแล้ว เค้าคงคิดว่าลูกค้าติดแล้ว แต่คุณต้องตระหนักเสมอ ว่ามีเรา.... คุณถึงอยู่ได้ วันใดที่คุณทำแบบนี้แล้วเค้าบอกต่อในสิ่งไม่ดี คุณจะรู้สึกครับ..