PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : แนะนำร้านติดแก็ส หน่อยครับ

NasSaRy2010
01-07-2010, 07:27
กำลังจะซื้อ ไทรทันเบนซิน วางแผนจะติดแก็ส
รบกวน น้าๆช่วยแนะนำ ร้านหน่อยครับ

guitars
01-07-2010, 09:33
Highway โพธิ์แก้ว ครับ ชอบตรงเก็บถังใต้รถได้เนียน สวย ดี

เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูครับ

วรินทร
01-07-2010, 13:39
ด้วยคนจ้าอยู่แถวสัตหีบติดที่ไหนดีและยี่ห้ออะไรดีค๊ะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

korn_4door
02-07-2010, 13:05
http://www.thaitritonclub.com/forum/showthread.php?t=21215

boonchai56
11-07-2010, 21:02
วันจันทร์เข้าไปที่โพธิแก้วเจอพี่ พาก นัดติดพฤหัสถามวันเดียวจบไหมพี่ตอบ จบ วันพฤหัสเข้าไป 8.50น. มีรถมาติดหลายคันถามพนังงานบอกใครมาเช้าก็ติดก่อนแล้วของผมวันนี้จบไหมแล้วพี่เคาว่าอย่างไรผมบอกก็เย็นๆตามพี่พากบอก พอบ่าย 3 โทรเข้าไปถามพนังงานบอกรอสายก่อนเดียวไปดูงานให้รอจนสายถูกวางไป 4 โมงโทรเข้าไปใหม่พนักงานบอกต้องพรุงนี้ เย็นๆ ผมถามทำถึงไหนแล้วพพนักงานบอกรื้อไอดีรอทำช่างหยุดไป 1 คน ผมงงมากเลยเข้าไปดูรถเจอพนักงานขอกุญแจ รถแล้วถามรถจอดไหนพนักงานชี้ไปนอกร้านด้านข้างผมเดินไปหารถไปเจอจอดตากฝนอยูซอยข้างอู่ไปเปิดฝากระโปรงรถดูการรื้อไอดี งง ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ตัดสินใจขับออกกับบ้านเลยวันนี้นั้งรถแท๊กซี่ไ 3 รอบ 300กว่า ไม่ได้อะไรเลย แล้วยังแนะให้ติดกันอีกหรือครับผมว่าร้านนี้ไปไม่รอดแน่นทำได้แค่รับรถไปวันๆ ติดไปวันๆทำได้เท่าที่ทำไม่มีระบบไม่รู้จักการนัดหมายว่ามีความสำคัญต่อเจ้าของรถเลย ทำไมไม่บอกว่าวันนี้ติดไม่ได้แล้วต้องนำรถมาวันไหนก็บอกมา เห็นแก่พี่พากนะไม่งั้นโวยไปแล้วเห็นพี่เคาทำงานหัวหมุนและพูดจาดีไม่พูดมากแต่พนักงานไม่ได้เรื่อง ฝากไว้ด้วยครับ สุดทนจริงๆครับ