PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ไปอ่านกระทู้ดีแม็คคลับมา อ่านไป5หน้าเจอกระทู้รถหาย 6 คัน

mitrejit
01-10-2010, 05:03
ไปอ่านกระทู้ดีแม็คคลับมา อ่านไป5หน้าเจอกระทู้รถหาย 6 คัน มันหายอะไรกันได้เยอะขนาดนั้น โจรสมัยนี้มันน่ากลัวจริงๆ ขนาด เจ้าของรถทำสวิตซ์ลับตัดสตาร์ดกับล็อคเบรคของล็อคเทคมันยังเอาไปได้ สุดยอด บางคันจอดรถติดเครื่องทิ้งไว้เอาของลงไปให้ญาติกลับกำลังมาที่รถมีคนตะโกนบอกว่ามีคนกำลังจะขึ้นรถไปขับหนี้ วิ่งตามก็ไม่ทัน ไทรทันของน้าๆก็ระวังกันด้วยนะครับ สาเหตุหนึ่งที่ผมซื้อไทรทันก็เพราะเหตุผลนี้ลำดับสองเลยครับ

fireman_pok
02-10-2010, 07:46
โชคดี ที่ตลาดเพื่อนบ้าน ไม่ค่อยต้องการเจ้าไทรทันของพวกเราเท่าไหร่
อีกหน่อยจะซื้อรถต้องถามกันก่อนว่า เพื่อนบ้านนเราเขานิยมรถยี่ห้อ รุ่น อะไร จะได้ไม่ซื้อ อิอิอิ

กรุงเก่า
02-10-2010, 08:33
:emo014hv3:ผมเคยทีนึง ไปตลาดรังสิต พอดีลูกสาวหลับ เลยติดเครื่องแง้มกระจกไว้นิดนึง กะว่าลงไปซื้อของไม่เกิน 5 นาที แต่ล็อครถไว้ รถก็อยู่ในสายตากะว่ามีอไร วิ่งถึงภายใน 10 วินาที พอดีหันหลังแปล็บเดียว เลือกซื้อ ปอเปี๊ย ให้ลูกสาวและกะลังจ่ายตังค์ เห็นไอ้ผู้ชายคนนึง เดินเอามือป้องแสง ส่องมาดูในรถ ไอ้เราก็ตกใจ ชิ๊กหายแล้ว ....งานเข้าแล้วตรู:emo021vj6: ก็เลยทิ้งถุงปอเปี๊ย วิ่งมาถึง โดดตบหัวกบาลไอ้นั้นซะดังเพลี้ย ถาม...เอ้ย...ทำอะไร มรึงยังไง ...!:yenta4-emoticon-001
:kapook-17327-8367:สุดท้าย ....ผมต้องแทบกราบทรีน น้องเขา เพื่อขอโทษเลยอ่ะครับ เพราะน้องเขาพูดกลับมาแบบเด๋อๆ ว่า....:emo021vj6:ผมได้ยินเสียงเด็กร้อง ก็มองหาตามเสียง ลูกพี่ตื่นมาอยู่ในรถ ไม่เจอ พี่ ก็ร้องอ่ะสิ ผมก็เลยกะว่าจะช่วย ไม่ได้มาขโมยรถ บ้านผมมีรถตั้ง 4 คันพี่ :emo014hv3:....ผมเลย แทบจะกราบเท้า ขอโทษ น้องเขาเลยอ่ะ:emotion_006_onion:
ด้วยความเคารพครับ...:kapook-17195-8823:

chalawan2010
02-10-2010, 20:09
โอ้ว ทำสวิตย์ลับมันยังเอาไปได้อิกหรือคับ แสดงว่ามันมีเวลานานมากๆขนาดหาสวิตย์ลับเจอ สุดยอดแห่งโจรเรย เหอๆ