PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สอบถามเรื่อง Tv Tuner ติดไทรทันครับ

น้องกีต้าร์
17-12-2010, 11:24
เคยได้เห็นจากรถหลายๆคันหลายๆยี่ห้อที่ติด tv tuner ไม่ว่าจะของแพงมียี่ห้อของถูกของจีนของ copy แล้วเขาบอกว่าถ้าจะติดคิดให้ดีเอาตังไปซื้อมือถือหรือ tv mobile แทนดีกว่าชัดกว่าเยอะนี่จริงหรือเปล่าครับแล้วท่านๆคนไหนที่ติดแล้วภาพชัดเจนไม่ว่าจะขณะวิ่งหรือจอดบ้างครับ ยี่ห้อไหนบ้างขอคำแนะนำหน่อยปกติแล้วผมไม่ค่อยชอบดูทีวีระหว่างขับรถหรอกครับ(คนขับไม่ได้ดู)แต่จะเอาไวให้เจ้านายตัวน้อยๆดูนะครับ:i42::21-7:

โต๋ ไตตั้น
22-12-2010, 19:55
ดูได้เฉพาะตอนจอดหรือเคลื่อนที่ไปช้าฯ ความชัดแล้วแต่พื้นที่ ของผมใช้ของเวอร์เท็กซ์ แต่มีคนบอกว่าของ ซูเล็กซ์ดูดดีกว่า

namwhanyo@hotmail.com
22-12-2010, 20:36
ผม เทคลาย กทม.จอดดูได้ วิ่งดูไม่ได้ ไปอุบลเมื่อวันก่อนไม่มีภาพเลยคับ.

โต๋ ไตตั้น
23-12-2010, 01:26
ผม เทคลาย กทม.จอดดูได้ วิ่งดูไม่ได้ ไปอุบลเมื่อวันก่อนไม่มีภาพเลยคับ.
น้าถ้าเปลี่ยนสถานที่ใหม่ หรือออกต่างจังหวัด น้าต้องจูนหาคลื่นใหม่ครับ