PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขาย GPS Alpine PND-B80E upgrade Speednavi 3.0 แล้ว

Knightguy
21-12-2010, 23:58
ขาย GPS Alpine PND-B80E upgrade Speednavi 3.0 แล้ว
เป็นของมือสองใช้มาแค่เดือนเดียว ขายที่ราคา 5,500 บาท ถ้ามารับเอง 5,000 เนท สะดวกนัดรับของแถวพระรามสอง มหาชัย พุทธมณฑลสายสี่ ถ้าไม่สะดวกส่งพกง.ได้ครับ

รายละเอียดเครื่อง
อุปกรณ์นำทางแบบพกพา รับสัญญาณดาวเทียมหาตำแหน่งและนำทางได้อย่างแม่นยำ ด้วยซอฟต์แวร์ของ SpeedNavi Union เวอร์ชั่นพิเศษสำหรับ Alpine โดยเฉพาะ ฟังก์ชันการทำงานที่ง่ายและสะดวกยิ่งขึ้น แผนที่ของ ESRI ที่มีจำนวน POI มากกว่า 400,000 จุด ผ่านหน้าจอขนาด 4.3 นิ้ว ระบบสัมผัส แสดงผล 16 ล้านสี ระบบปฏิบัติการ Windows CE 5.0 หน่วยประมวลผล ARM9 396MHz หน่วยความจำตัวเครื่อง RAM 64MB ROM 32MB รองรับหน่วยความจำภายนอกแบบ SD
SPECIFICATIONS

CPU : ARM 396 Mhz
Memory : RAM 64 MB,ROM 32 MB
Battery : Li-ion Battery 1400 mAh
Size : 95(W)x19.5(D)x80(H) mm.
Weigth : 198 g.
Display 4.3inc
Color : 16.7 Million Color

Knightguy
23-12-2010, 22:43
ขอปิดการขายครับ
ทีแรกกะจะขายและซื้อเครื่องใหม่เพราะเครื่อง Alpine รุ่นนี้ไม่มีจุดเตือนเวลามีกล้องตรวจจับความเร้ว แต่พอดีผมได้โปรแกรมมาลงในเครื่องGPS Alpine สำหรับกล้องตรวจจับความเร็วและกล้องไฟแดง ทีนี้ก็เหยียบได้เต็มที่ไม่ต้องกลัวกล้องจับความเร็วอีกต่อไปแล้วครับ

charet_1901
27-12-2010, 11:47
ทีแรกกะจะขายและซื้อเครื่องใหม่เพราะเครื่อง Alpine รุ่นนี้ไม่มีจุดเตือนเวลามีกล้องตรวจจับความเร้ว แต่พอดีผมได้โปรแกรมมาลงในเครื่องGPS Alpine สำหรับกล้องตรวจจับความเร็วและกล้องไฟแดง ทีนี้ก็เหยียบได้เต็มที่ไม่ต้องกลัวกล้องจับความเร็วอีกต่อไปแล้วครับ
อยากได้มั่งคับ โหลดจากไหนอ่ะคับ ขอลิงค์หน่อยคับ ขอบคุณคับ

coppy42
27-12-2010, 11:51
อยากได้มั่งคับ โหลดจากไหนอ่ะคับ ขอลิงค์หน่อยคับ ขอบคุณคับ
ลองหาอ่าน จากเวปนี้ดูครับ http://www.navthai.com/smf/

WE ARE TRITON
30-12-2010, 22:01

ตรวจสอบด้วยนะครับ ช่วงนี้กล้องจรจะเยอะกว่าปกติ มันไม่ค่อยจะมีพิกัดที่แน่นอนเท่าไร

:smiley-transport003

chaiyasit
03-01-2011, 20:07
เน€เธกเธทเนˆเธญเน„เธซเธฃเนˆเธˆเธฐเธกเธตเน€เธ„เธฃเธทเนˆเธญเธ‡เธ•เธฃเธงเธˆเธˆเธฑเธšเธเธฅเน‰เธญเธ‡เธ™เธฐ..เธฃเธฐเธšเธšเธ™เธณเธ—เธฒเธ‡เน„เธกเนˆเน€เธญเธฒ
เธ‚เธญเธซเธฅเธ‡เธžเธฒเธชเธฒเธงเน€เธ—เธตเนˆเธขเธงเธ”เธตเธเนˆเธฒ..

Knightguy
03-01-2011, 22:36
เธญเธขเธฒเธเน„เธ”เน‰เธกเธฑเนˆเธ‡เธ„เธฑเธš เน‚เธซเธฅเธ”เธˆเธฒเธเน„เธซเธ™เธญเนˆเธฐเธ„เธฑเธš เธ‚เธญเธฅเธดเธ‡เธ„เนŒเธซเธ™เนˆเธญเธขเธ„เธฑเธš เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฑเธš

เธฅเธดเน‰เธ‡เธ„เนŒเธชเธณเธซเธฃเธฑเธšเธ”เธฒเธงเนŒเธ™เน‚เธซเธฅเธ”เธญเธขเธนเนˆเธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒเนเธฃเธเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เน€เธ„เน‰เธฒเธ—เธณเน€เธ›เน‡เธ™เธฅเธดเน‰เธ‡เธ„เนŒเน„เธงเน‰เนƒเธซเน‰เธเธ”เน‚เธซเธฅเธ”เน„เธ”เน‰เน€เธฅเธข เนเธ•เนˆเธญเนˆเธฒเธ™เธ„เธณเธญเธ˜เธดเธšเธฒเธขเนƒเธซเน‰เน€เธ‚เน‰เธฒเนƒเธˆเธเนˆเธญเธ™เธ”เธฒเธงเนŒเธ™เน‚เธซเธฅเธ”เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธงเนˆเธฒ speednavi เธ‚เธญเธ‡เน€เธฃเธฒเน€เธงเธญเธฃเนŒเธŠเธฑเนˆเธ™เน„เธซเธ™ เธ„เธงเธฃเธˆเธฐเน‚เธซเธฅเธ” SQ PLus เธซเธฃเธทเธญ SQ union
http://pdamobiz.com/forum/forum_posts.asp?TID=196832&PN=2