PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : งานติดตั้งแก๊สให้สมาชิกแดนใต้

chaiyos-triton6299
25-01-2011, 16:36
สวัสดีอ.ต้นติดตั้งเป็นอย่างไรบ้างผลน่าจะออกมาแจ๋วเมือนเดิมประหยัดแบบแรงหลังติดเบาะ เหมือนเดิมไทรทั่นของผมที่อาจารย์แนะนำให้ลงโปร3.2แอบลงไปแล้วขับดีมากเลยแต่ยังไม่ได้ทดสอบความสิ้นเปืลองเดี๋ยวลองแล้วจะมารายงานให้ทราพอีกครั้ง [เผาไห้มหมดจดลดการสิ้นเปืลอง]

TON_GAS
25-01-2011, 19:41
สวัสดีอ.ต้นติดตั้งเป็นอย่างไรบ้างผลน่าจะออกมาแจ๋วเมือนเดิมประหยัดแบบแรงหลังติดเบาะ เหมือนเดิมไทรทั่นของผมที่อาจารย์แนะนำให้ลงโปร3.2แอบลงไปแล้วขับดีมากเลยแต่ยังไม่ได้ทดสอบความสิ้นเปืลองเดี๋ยวลองแล้วจะมารายงานให้ทราพอีกครั้ง [เผาไห้มหมดจดลดการสิ้นเปืลอง]

ดีใจด้วยครับที่แก้ปัญหาอาการรอรอบได้ คราวนี้ก็สนุกกับการขับขี่สักพัก จากนั้นค่อยหาเรื่องความประหยัดกันแบบสุดๆอีกทีครับ

chaiyos-triton6299
30-01-2011, 06:30
วันนี้สมาชิกดมแก๊สจากแดนใต้จะได้แรงแบบประหยัดแล้ว อ.ต้นจะมีผลงานโชว์เพื่อนสมาชิกไทรทั่นกลุ่มทางใต้สุดของประเทศไทยแล้ว ไม่แน่อาจเลยไปถึงมาเลเซียเลยยิ่งดี ยินดีดว้ยครับเพื่อนไทรทั่นใต้สุดและขอบารมี ในหลวงขอให้ใต้สุดของไทยสงบโดยเร็วและปลอดภัยทุกท่า่นเทญจากใจจริงคนภาคกลาง