PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : รบกวนสอบถามเรื่องเคลมสี+ตัวถังครับ

apig
24-02-2011, 15:15
น้าๆครับ จะเคลมสี + ตัวถังที่ใหนดีครับระหว่าง Ysmซอยปรีดีพนมยงค์ กับ สิทธิผลเซลล์ หัวหมากครับ น้าๆท่านได้เคยไปเคลมบ้างครับอยากทราบว่าผลงานทั้ง 2 ที่ดีหรือเปล่า
ขอบคุณครับ

BC-TID
17-05-2011, 17:18
น้าๆครับ จะเคลมสี + ตัวถังที่ใหนดีครับระหว่าง Ysmซอยปรีดีพนมยงค์ กับ สิทธิผลเซลล์ หัวหมากครับ น้าๆท่านได้เคยไปเคลมบ้างครับอยากทราบว่าผลงานทั้ง 2 ที่ดีหรือเปล่า
ขอบคุณครับ
ช่วยดันครับน้า ผมก็จะเข้าเครมที่ สิทธิผลเซลล์ หัวหมาก เหมือนกันหาข้อมูลอยู่พอดีเครมประกันของผมประกันโตเกียวมารีนศรีเมืองครับ ผมอยู่ลาดพร้าว 71 ครับ เจอกันทักทายกันได้ครับ ฒง 1760

apig
26-05-2011, 20:11
ผมไปเคลมมาแล้วครับที่สินธิผล หัวหมาก ขอโทษทีไม่ได้เข้ามานานเลย งานออกมาก็ o.k ถ้าเต็ม 100 ผมให้ 95 อีก 5 ที่ไม่ให้คืนเก็บงานยังไม่ดีพอตรงมุมด้านในกระบะ หรือว่าทำยากก็ไม่รู้รถผมท้ายยุบตรงมุมขวาใต้ไฟถอยครับ พนักงานก็บริการดีครับ รออนุมัติเคลมประมาณ 1 อาทิตย์กว่า ซ่อม 2 วันเสร็จครับก็เร็วดีครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฒข 632 ครับ