PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : มีใครติดแก๊ส Lpg ที่ ไทยยางยนต์ จันทบุรีบ้างครับ งานติดตั้งดีไหมครับมีปัญหาอะไรบ้างครับ

zerkoo
15-03-2011, 17:53
ไทยยางยนต์ราคาติดตั้งEnergy reform OBD อยู่ที่ 32,000 บาท ราคาไม่แรงเกินไป ร้านนี้มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ส่วนอีกร้าน NRB ที่ผมดูมาราคาแรงมาก ร้านอยู่ที่ อำเภอนายายอาม ราคาติดตั้ง 36,000 บาท ถังใต้ท้องแทนยางอะไหล่เหมือนไทยยางยนต์ เลยอยากทราบน้าๆ งานติดตั้งดีไหมครับมีปัญหาอะไรบ้างหรือเปล่าครับกับร้านทั้งสองรา้น