PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ช่วงนี้ฝนตก ถนนก็ลื่นขับระวังกันหน่อยครับ

chanwiputn
17-03-2011, 07:35
พายุก็กำลังเข้ามา ถนนก็แสนจะลื่น ยังงั่ยก็ระวังกันหน่อยครับ
กลับถึงบ้านต้องฉีดน้ำทุกวันเลย มาวันนี้เบรกมีเสียงวีด เวลาแตะ
ไม่รู้มีเศษหินทรายเข้าหรือเปล่า จะเป็นอันตรายหรือเปล่าก็หวั่นๆเหมือนกันครับ

Wanchai.k
17-03-2011, 19:15
อากาศเย็นๆ คลัชผม ชอบดัง....เอียดดดดดด เช่นกัน แต่เท่าที่อ่านๆ บางท่านเคลมมา แย่กว่าเดิม ผมละเหนื่อยใจ

ton20
17-03-2011, 19:50
พายุก็กำลังเข้ามา ถนนก็แสนจะลื่น ยังงั่ยก็ระวังกันหน่อยครับ
กลับถึงบ้านต้องฉีดน้ำทุกวันเลย มาวันนี้เบรกมีเสียงวีด เวลาแตะ
ไม่รู้มีเศษหินทรายเข้าหรือเปล่า จะเป็นอันตรายหรือเปล่าก็หวั่นๆเหมือนกันครับ
ดูเเถวจาน ครับ ล้างจานขัดผ้าเบรค ดูครับ มันอยู่เเถวนั้น คับ