PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : น้าๆส่วนใหญ่ติดแก๊สแบบไหนกันหรอครับ

Snecker
27-03-2011, 22:14
น้าๆส่วนใหญ่ติดแก๊สแบบไหนกันหรอครับ แบบหัวฉีดหรือว่าแบบมิกซ์ กันหรอครับ
แล้วของอาจารย์ต้นติดแบบไหนหรอครับผม พออยากดมแก๊สบ้างครับอยากทราบข้อมูลครับ:007:

ton20
27-03-2011, 22:15
น้าเปลติดเเบบหัวฉีดกล่องคุมดีกว่าครับ
ถังไว้ ด้านท้ายตรงยางอะไหล่ ครับ

chaiyos-triton6299
29-03-2011, 15:23
น้าๆส่วนใหญ่ติดแก๊สแบบไหนกันหรอครับ แบบหัวฉีดหรือว่าแบบมิกซ์ กันหรอครับ
แล้วของอาจารย์ต้นติดแบบไหนหรอครับผม พออยากดมแก๊สบ้างครับอยากทราบข้อมูลครับ:007:

สวัสดีครับ ของอ.ต้นแบบดูดตามความต้องการการเผาไห้มของเครื่องยนต์ครับ ถ้าอยากทราพข้อมูลมากกว่านี้ ดูกระทู้ของน้า" สุขุม "ในPLUS+PLGได้ครับ โทรคุยกับผมวันเดียวรุ่งขึ้นไปติดตั้งเลยพอดีเจอกันที่บ้า้นอ.ต้น น้าสุขุมก็ เชียงราย แต่ทำงานที่ กทม ลองโทรคุยดูครับแล้วจะได้สิ่งแปลกๆใหม่ๆเข้ามาในชีวิตครับ (แรง+ประหยัด)ผลงานของอ.ต้นเกือบ100คันครับมีกะบะต่างค่ายก็เข้ามาเป็นสมาชิกdesel+lpgครับ