PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : หาสถานที่บริจาคสิ่งให้น้อง

maxxclub
01-04-2011, 14:44
หวัดดีพี่ๆที่คลับนะครับ
รบกวนช่วยแนะนำสถานที่ให้ด้วยครับ พอดีทางบริษัทจะกิจกรรมทำเพื่อสังคม
ให้แก่โรงเรียนที่ขาดแคลนห้องน้ำหรอห้องสมุด แต่การเดินทางจะสะดวกนิดหน่อย
เพราะทางบริษัทต้องเหมารถบัสขอสถานที่รถบัสเข้าถึง การเดินอาจจะอยู่ที่ 2 วัน 1 คืน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หนึ่ง

DENSO-Jibun
01-04-2011, 15:02
กบิน ปราจีน พอได้มัยครับ ผมเพิ่งไปมา เพราะยังมี รร.ที่อยู่ลึกเข้าไปอีก

ยังต้องการ การเดินทางรถเก๋งเข้าได้ ทางฝุ่นแดง

ถ้าสนใจ...จะดำเนินการติดต่อให้ครับ....ภาพตัวอย่างครับ