PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : หลังจากเริ่มศึกษาดูใจกันมา 2 วันเต็มๆ

akearch
16-05-2008, 12:19
แล้วผมกับน้องเหมียวก็สนิทกันมากขึ้น เข้าใจกันมากขึ้น หลังจากคบกันมา 1 เดือน เริ่มขี้งอนน้อยลง แต่เนื่องจากค่าอาหารน้องเหมียวแพงขึ้น ผมเลยไม่ค่อยได้ไปไหนกะน้องเหมียวเลย ได้แต่นั่งจู๋จี๋กะน้องเหมียวอยู่ที่บ้าน แต่ก็หาโอกาสไปเที่ยวไกลๆกันบ้าง ถ้าผมทำอาหารเองเป็นผมอยากทำให้น้องกินมาก ไม่ต้องไปกินนอกบ้าน เราจะได้มีโอกาสไปเที่ยวกันมากขึ้น ....นับวันผมจะยิ่งรักเธอมากขึ้น วันครบรอบ 1 เดือนของเรา ผมว่าผมจะซื้อของขวัญให้เธอสักนึงชิ้น แต่ไม่แพงนะ เพราะไม่มีเงิน ....อิอิ

titum
16-05-2008, 14:38
แล้วผมกับน้องเหมียวก็สนิทกันมากขึ้น เข้าใจกันมากขึ้น หลังจากคบกันมา 1 เดือน เริ่มขี้งอนน้อยลง แต่เนื่องจากค่าอาหารน้องเหมียวแพงขึ้น ผมเลยไม่ค่อยได้ไปไหนกะน้องเหมียวเลย ได้แต่นั่งจู๋จี๋กะน้องเหมียวอยู่ที่บ้าน แต่ก็หาโอกาสไปเที่ยวไกลๆกันบ้าง ถ้าผมทำอาหารเองเป็นผมอยากทำให้น้องกินมาก ไม่ต้องไปกินนอกบ้าน เราจะได้มีโอกาสไปเที่ยวกันมากขึ้น ....นับวันผมจะยิ่งรักเธอมากขึ้น วันครบรอบ 1 เดือนของเรา ผมว่าผมจะซื้อของขวัญให้เธอสักนึงชิ้น แต่ไม่แพงนะ เพราะไม่มีเงิน ....อิอิ
อ่านแล้วเคลิมไปเลย...:) ชอบใจ ๆๆๆๆ

น้องขาวมุก
16-05-2008, 14:46
งั้นก็มามีทติ้งด้วยกันซิครับ พรุ่งนี้แล้วนะ รังสิต-นครนายก ที่ห้องกระทู้ท่องเที่ยวเลยครับ

rewjiken
16-05-2008, 15:03
บอกตามตรง ใหม่ๆอะไรๆมันก็แน่นฝืดไปหมด(อย่าคิดมาก) พอได้สักพักละคล่องป๋อแล้ว ถึงคราวนั้น ใครจะเอากระบะ รุ่นไหนมาแลกก็ไม่ยอมหรอก เชื่อผมเถอะ ผมก็เคยเป็นแบบคุณมากก่อน เหอๆๆ สบายใจได้นะครับ ไม่แน่ใจในอาการก็ลองไปขับรถเพื่อนๆ ที่ใช้รุ่นเดียวกันดูนะครับ จะได้กระจ่างเป็นแน่แท้ ถ้าหากมันแตกต่างจากเขา ก็โล่เข้า 0 ซะเขารับประกันตั้ง 5 ปีหายห่วงได้ครับ

ton20
17-05-2008, 15:07
พอพ้นรันอินเมื่อไหร่มันลื่นกดเเล้วมาคับปลายเกิน170+คับ