PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เวลาเร่งเครื่องมีเสียงดัง แกร๊กๆ ตรง คอนโซลหน้า

noomxl
23-05-2011, 13:04
เวลาเร่งเครื่องมีเสียงดัง แกร๊กๆๆ ตรงคอนโซลหน้าและตรงแถวๆที่บังแดดฝั่งคนขับ เหมือนมันหลวมๆ รำคาญมาก ขับไปอารมณ์เสียไปไม่รู้จะทำไงแล้วคับ..จะรื้อก็ทำไม่เป็น ..พลขับ.อย่างเดียว..แนะด้วยคับ ไม่อยากให้สิ่งที่เรารักเป็นแบบนี้คับ..ทำใจไม่ได้:101 3: หงุดหงิด

coppy42
23-05-2011, 13:12
ทำเองไม่เป็น ก็เข้าศูนย์ครับ แจ้งอาการไป มันน่าจะพวกน๊อต4แฉกยึดคอลโซล ชอบคลาย(เคยอ่านเห็นผ่านๆมาก่อนนั้น หลายกระทู้)
ถ้าอยู่ในประกันก็น่าจะฟรี หรือถ้าโดนจ่ายเองคงเสียแค่1ชั่วโมง380บาท

noomxl
23-05-2011, 19:43
ทำเองไม่เป็น ก็เข้าศูนย์ครับ แจ้งอาการไป มันน่าจะพวกน๊อต4แฉกยึดคอลโซล ชอบคลาย(เคยอ่านเห็นผ่านๆมาก่อนนั้น หลายกระทู้)
ถ้าอยู่ในประกันก็น่าจะฟรี หรือถ้าโดนจ่ายเองคงเสียแค่1ชั่วโมง380บาท
ไปมาแล้วคับ...เหมือนกับเขาไม่ได้ทำอาไรเลย...เข้ายังไงออกมาก็ยังงั้นคับ

coppy42
23-05-2011, 20:13
ไปมาแล้วคับ...เหมือนกับเขาไม่ได้ทำอาไรเลย...เข้ายังไงออกมาก็ยังงั้นคับ
เอาไงดี จะหาร้านทำเองมั้ยครับ ร้านเครื่องเสียงน่าทำได้
ถ้าดังตามคอลโซล ส่วนตัวบังแดดคงต้องลองไปดูก่อน
สมาชิกคลับเราก็มีเปิดร้านอยู่ น้าจะลองติดต่อดูมั้ยล่ะครับ