PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : มี๊ตติ้งต้อนรับน้านัทModelits น้าหนึ่ง One Man น้าขนุนและน้าเป้าครับ(6-6-54)

tomsolopk
07-06-2011, 19:32
เมากันอีกแล้วครับ สำหรับสาวกดีกรี อิอิอิ วันนี้น้าๆทีมงานไทรทันคลับมาเยี่ยมเยือนถึงบ้าน ต้องจัดให้ซักหน่อยครับ (มี๊ตติ้งบ้านน้าต้อมอีกแล้วเสียงกระซิบบอกมา555)

tomsolopk
07-06-2011, 19:40
น้าขนุนคนหล่อกล้ามโต เพิ่งตามมาถึงครับ ทีมงานแม่ครัวทำกันจนเหนื่อยมืดฟ้ามัวดินเลยครับ สมาชิกมากันล้นหลาม อิอิอิขอบคุณป้าเปิ้ล ผบ น้าเอน่ะครับ ที่ช่วยปิ้งย่างให้อิอิอิ(ถ้าไม่ได้ป้าเค้าเนี่ยแย่เลย)
น้องมีนกับผบ. ของน้าต้อม ก็มาร่วมแจมน่ะครับ น้องมีนบอกว่าน้าๆ น่ารักทุกคนเลยค่ะ
พยายามจับตาดูที่น้านัทน่ะครับ ติดใจน้องกุ้งภูเก็ต จับไม่ปล่อยเลยครับ อิอิอิ
ว่างๆ มาใหม่น่ะครับ ขอบคุณครับ

JADUM
07-06-2011, 21:11
พี่ต้อมใจดีตลอดอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่นัดแวะมาหัวหินด้วยน่ะอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โต๊ะตัวนี้ผมจำได้ เคยไปนั่งมาแย้วอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:101 2:

tomsolopk
07-06-2011, 21:24
พี่ต้อมใจดีตลอดอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่นัดแวะมาหัวหินด้วยน่ะอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โต๊ะตัวนี้ผมจำได้ เคยไปนั่งมาแย้วอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:101 2:
โต๊ะประจำครับ ขโมยหน้าบ้านมา5555

**ONE-MAN**
07-06-2011, 22:19
ขอบคุณน้าต้อม สำหรับการต้อนรับอย่างอบอุ่นนะคร๊าบ...ว่างๆจะแวะไปเยี่ยว...ว...เอ้ย !!! ไปเยี่ยมใหม่นะคร๊าบ

ABadboy
07-06-2011, 22:34
มิดทิ่มบ้านน้าต้อม รอบนี้ เมาสองวันซ้อนเลยครับ หนุกหนานตามประสาชาวปลัดขิกซิ่งได้ครับ ยินดีต้่อนรับ น้านัท โมเดล น้าหนึ่ง วันเฉลิม น้าเป้า คนเมืองสองคม น้าขนุน กล้ามโต สองคนแรกเนี่ยสมาชิกรุ่นโบราณมาก และขอขอบคุณกำแพงเพื่อนบ้านน้าต้อมที่สนับสนุนที่ปัสสาวะอย่างเป็นทางการครับ ว่าแต่ ท่านจอมยุทธมะเน็ต หายไปทั้งตัวและหัวเลยครับ กลับมาเถอะ พ่อแม่ พี่น้อง เพื่อนพ้อง ให้อภัยแล้วน่ะค่ะ

tomsolopk
08-06-2011, 09:12
ขอบคุณน้าต้อม สำหรับการต้อนรับอย่างอบอุ่นนะคร๊าบ...ว่างๆจะแวะไปเยี่ยว...ว...เอ้ย !!! ไปเยี่ยมใหม่นะคร๊าบ
ยินดีต้อนรับเสมอครับน้าหนึ่ง ว่างๆ เมากันใหม่คร้าบ

tomsolopk
08-06-2011, 09:35
มิดทิ่มบ้านน้าต้อม รอบนี้ เมาสองวันซ้อนเลยครับ หนุกหนานตามประสาชาวปลัดขิกซิ่งได้ครับ ยินดีต้่อนรับ น้านัท โมเดล น้าหนึ่ง วันเฉลิม น้าเป้า คนเมืองสองคม น้าขนุน กล้ามโต สองคนแรกเนี่ยสมาชิกรุ่นโบราณมาก และขอขอบคุณกำแพงเพื่อนบ้านน้าต้อมที่สนับสนุนที่ปัสสาวะอย่างเป็นทางการครับ ว่าแต่ ท่านจอมยุทธมะเน็ต หายไปทั้งตัวและหัวเลยครับ กลับมาเถอะ พ่อแม่ พี่น้อง เพื่อนพ้อง ให้อภัยแล้วน่ะค่ะ
ท่านจอมยุทธมะเน็ต สงสัยฝึกวิชาใหม่เลยไม่ได้มา อิอิอิ

**ONE-MAN**
08-07-2011, 20:56
หลังจากออกเดินสายตะลอนทัวร์ และไปประชุมที่ กทม.มา ตอนนี้อยู่ภูเก็ตแล้วนะคร๊าบ.....แต่กลางอาทิตย์หน้าก็ต้องเดินทางต่อ เอาไงดีน้าต้อม...จัดซะหน่อยไหม

Modelist
07-08-2011, 17:47
อ่ะโฮ่ยๆ เพิ่งเข้าบ้านได้ครับ
กราบขอบพระคุณ เพื่อนๆสมากชิก ภูเก็ตมากครับ เพิ่งเคยเจอตัวเป็นๆครับ
หลังจากที่โฉบไปโฉบมาก้อหลายรอบ
นายหัวเอ เป็นห่วงเพราะผมเมาน้ำแดง ตามไปส่งถึงเข้าป่าตอง
เช้าวันจะกลับ นายหัวเอ ยังตามหิ้วน้ำพริกรสเด็ดมาฝากอีก
กราบขอบพระคุณนายหัวทุกๆท่านนะครับ
เด่วจะลงมารบกวนเป็นระลอกๆครับ

Bangpakong
07-08-2011, 18:26
โอโฮ้.....ลุงนัท เดินสายยิ่งกว่า น้าจ่าดำอีกช่วงนี้ เมื่อวานยังแวะมาบ้านเลขที่8 แว้ป ๆ สงสัยจะลงชิงตำแหน่งสมัยหน้า แน่ๆ กร้ากๆๆๆๆๆๆ

tomsolopk
07-08-2011, 18:44
อ่ะโฮ่ยๆ เพิ่งเข้าบ้านได้ครับ
กราบขอบพระคุณ เพื่อนๆสมากชิก ภูเก็ตมากครับ เพิ่งเคยเจอตัวเป็นๆครับ
หลังจากที่โฉบไปโฉบมาก้อหลายรอบ
นายหัวเอ เป็นห่วงเพราะผมเมาน้ำแดง ตามไปส่งถึงเข้าป่าตอง
เช้าวันจะกลับ นายหัวเอ ยังตามหิ้วน้ำพริกรสเด็ดมาฝากอีก
กราบขอบพระคุณนายหัวทุกๆท่านนะครับ
เด่วจะลงมารบกวนเป็นระลอกๆครับ
ยินดีต้อนรับเสมอครับน้านัท คิดถึงน่ะ จุ๊บส์จุ๊บส์ 555555