PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ตามหา น้าเจ้าของรถ ทะเบียน กจ6777 กาญจนบุรีครับ

Bangpakong
24-06-2011, 21:41
:kapook-17195-8823: พอดีวันนี้(24/06/2011) ขับรถกลับจากศรีราชา กลับบางปะกง เจอรถน้าเขาบริเวณแยกโรงโม่หิน บายพาสมอเตอร์เวย์ จะเข้าชลบุรีครับ เลยเสียบขวา บีบแตรทักทาย น้าเขาก็นึกว่าเราจะแซงขวา เลยชลอให้ผมแซงไป ผมเปิดไฟผ่าหมาก วิ่งนำนึกว่าเขาจะตาม เปิดไฟเลี้ยว แวะเข้าปั้ม น้าเขาก็ไม่ตามครับ เลยวิ่งตามหลังมองตามเขาห่างๆ จนน้าเขาขึ้น ทางยกระดับ บูรพาวิถี ก็แยกทางผมวิ่งเข้าโรงไฟฟ้าบางปะกงครับ
ยังงัย ถ้าน้าท่านใดรู้จักหรือน้าเจ้าของรถที่ว่าได้มาอ่าน ผมต้องขออภัยที่ทั้กทาย หรือทำให้เข้าใจผิด เพียงแต่ยากทักทายเพื่อนสมาชิคเท่านั้นเองครับ