PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ระวังหนูเข้าไลน์เนอร์

tin50
17-01-2008, 19:39
วันก่อนผมได้ถอดเอาแมกซ์ไลน์เนอร์ออก(รุ่น4ประตู) เพื่อที่จะเอากระดาษกาว2หน้า ติดขอบป้องกันไม่ให้เกิดรอยสึกจากขอบไลน์เนอร์(จริงๆก็สึกแล้วแต่ไม่อยากให้มากกว่านี้) แต่พอยกออกมาพบว่ามีสมาชิกที่ไม่ได้รับเชิญคือหนู ครับมีรอยเท้าและฉี่ปรากฏอยู่เต็มไปหมดยังไม่ทันแห้งเลย เลยสำรวจดูพบว่าไลน์เนอร์มันเผยอขึ้นได้แถมร่องก็เล็กไม่สามารถวางลงกับร่องของกระบะ แต่วางซ้อนอยู่ด้านบนร่องด้านล่างก็เลยเป็นอุโมงค์ให้หนูวิ่งเลย ผมเลยใช้กาว2หน้าแปะ ระหว่างขอบไลน์เนอร์กับพื้นกระบะเอาให้แน่นไม่ให้เผยอเลย ทีนี้หนูคงไม่เข้า เพื่อนสมาชิกก็อย่าวางใจยังไงก็ตรวจไลน์เนอร์ดูบ้างนะครับเดี๋ยวจะเจอเหตุการณ์เดียวกันอีก:p

ap107
30-01-2008, 23:10
พาหนูไปเที่ยว