PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ประกาศขออนุญาติน้าๆสมาชิกสุพรรณฯ เรื่อง มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ

ball-TriTon
05-08-2011, 11:42
น้าๆสมาชิกสุพรรณฯครับ ผมขอความเห็น ลงวันแลกำหนดวันมิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ กันหน่อยนะครับ ว่าจะงานจะเป็นวันไหนดี และสถานที่ ตามที่ผมเสนอนะครับ มีดังนี้ 1.ไหว้ศาลเจ้าพ่อหลักเมือง 2.ไหว้พระหลวงพ่อโต วัดป่าเลย์ไลย์ 3.ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กพิการทางสมอง( โรงเรียนปัญญานุกูล ) ในข้อ 3 นี้ เราจะร่วมกันบริจาคทรัพย์ จากน้าๆที่มาในวันงานหรือไม่มาก็ได้ครับ ร่วมบริจาค เป็นค่าอาหารกลางวันและอื่นๆ ส่วนค่าใช้จ่ายที่เหลือ ก็จะบริจาคให้กับโรงเรียนนั้น ทั้งหมด ผมจึงมาขอรบกวนน้าๆ สมาชิกสพรรณบุรี ช่วยกันลงความเห็น และ ร่วมกันจัดงาน มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ ( ผมคนเดียว ทำคนเดียว คงไม่ไหวนะครับ ) ด้วยความเคารพครับ จึงเรียนมาให้ทราบทั่วกันครับ

newton123
05-08-2011, 12:02
ไปไหนไปด้วยครับ...ถ้าว่างไม่มีพลาด....
เอาใจช่วยครับน้าบอล...สู้ๆๆๆๆ

happy
05-08-2011, 15:10
ว่าไงว่าตามกันครับน้าบอล แล้วคุยกันนะครับ ..วันที่ 13 นี้ไปมิตติ้งยุดยากันไหมครับจะได้ปรึกษา และขอความคิดเห้นจากสมาชิกยุดยาด้วยครับครับ

fear_dark
05-08-2011, 18:51
ว่าไงว่าตามกันครับน้าบอล แล้วคุยกันนะครับ ..วันที่ 13 นี้ไปมิตติ้งยุดยากันไหมครับจะได้ปรึกษา และขอความคิดเห้นจากสมาชิกยุดยาด้วยครับครับ

ยินดีต้อนรับครับ.......มาเลยครับ น้าป๊อบ,น้าบอล,น้านุ จะได้ช่วยกันปรึกษา หลายหัวดีกว่าหัวเดียวครับ เผื่อน้าๆท่านอื่นทางนี้จะมีความคิดดีๆจะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ.......:i37:

ball-TriTon
07-08-2011, 22:25
ว่างผมไปแน่ครับ แต่ช่วงนี้ยังยุ่งไม่หายเลย เรื่องโน้นเรื่องนี้ตามมาให้แก้ไขให้ทำอีก ครับคุณครับน้าป๊อป น้าต้น น้าอ๊อด

tokky
09-08-2011, 01:04
ว่าไงว่าตามกันครับน้าบอล มาด้วยกัน ไปด้วยกัน เลือดสุพรรณฯ... มีอะไรก็นัดหมายคุยกันดีกว่านะครับ เพราะโทรหาแต่ละท่านเปลื่องไม่น้อยเลย..อิๆ
แต่ 12-14 ส.ค. ผมพาแม่และครอบครัวไปหัวหิน เรื่องเซ้งร้านอาหาร กลับ 15 แนะ:tongue:

sssssssss
09-08-2011, 03:42
น้าๆสมาชิกสุพรรณฯครับ ผมขอความเห็น ลงวันแลกำหนดวันมิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ กันหน่อยนะครับ ว่าจะงานจะเป็นวันไหนดี และสถานที่ ตามที่ผมเสนอนะครับ มีดังนี้ 1.ไหว้ศาลเจ้าพ่อหลักเมือง 2.ไหว้พระหลวงพ่อโต วัดป่าเลย์ไลย์ 3.ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กพิการทางสมอง( โรงเรียนปัญญานุกูล ) ในข้อ 3 นี้ เราจะร่วมกันบริจาคทรัพย์ จากน้าๆที่มาในวันงานหรือไม่มาก็ได้ครับ ร่วมบริจาค เป็นค่าอาหารกลางวันและอื่นๆ ส่วนค่าใช้จ่ายที่เหลือ ก็จะบริจาคให้กับโรงเรียนนั้น ทั้งหมด ผมจึงมาขอรบกวนน้าๆ สมาชิกสพรรณบุรี ช่วยกันลงความเห็น และ ร่วมกันจัดงาน มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ ( ผมคนเดียว ทำคนเดียว คงไม่ไหวนะครับ ) ด้วยความเคารพครับ จึงเรียนมาให้ทราบทั่วกันครับ...........เข้าท่าดีอ่ะคับผมกะเป็นคนสุพรรณเหมือนกันถ้าไม่ได้ไปด้วยตะเองจะช่วยไรได้บ้างจะบริจาคได้ทางไหนบ้างอ่ะคับ......เพราะไม่แน่ใจว่าวันจิงจะมีโอกาศได้ไปอ่ะเป่าคับไงกะ...''มาด้วยกัน ไปด้วยกัน เลือดสุพรรณฯ...เอ้ย''..............โทรบอกหรือsmsกะได้น่ะคับ.....088-222-1747........ชื่อ..สน..คับ

mui
11-08-2011, 18:45
..13 นี้มิตติ้งยุดยานะครับ เชิญสมาชิกสุพรรณทุกท่านนะครับ

god-army
12-08-2011, 10:18
อยากไปเที่ยวบึงฉวากอ่ะ