PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : กระบะแม็กลายเนอร์ยี่ห้อใหนดีสุด แชร์หน่อย

decskong
17-08-2011, 09:50
จากสาเหตุที่ไทรทันคันเก่า ได้กระบะลายเนอร์มิชชูเป็นของแถมเจอปัญหา ลายเนอร์กัดขอบกระบะ ทำให้สีหายไปเป็นเส้นตามแนวขอบกระบะ ใครใช้ยี่ห้อใหนที่ไม่เจอปัญหานี้บ้าง แชร์หน่อยครับ หรือใส่เทปกันรอยกระบะลายเนอร์ตามร้านทั่วไป เขาขายกันม้วนละ 100 มันกันรอยได้จริงเปล่า เพราะกำลังจะไปใส่วันเสาร์นี้แล้ว:21-7::21-7:

joboysang
17-08-2011, 16:51
ยี่ห้อใหนก็กัดครับน้า ถ้าไม่หาผ้าเทปแปะรองกันมันไว้ คันเก่าผมใช้กระดาษแล็คซีนเข้าเล่มรายงานอ่ะครับแปะให้พอดีกับขอบสัก2-3ชั้น+ตามร่องพื้นด้วยกันกระแทกดีเสียอย่างเดียวเอามาแบกกรงหมูแล้วทุ่มซุ้มล้อสะงั้น