PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอบคุณทีมงาน ไทรทันธนบุรี ที่สรรค์สร้างงาน 6 ปีไทยไทรทันคลับ

Alongkorn
23-10-2011, 20:43
ในที่สุดงาน 6 ปีไทยไทรทันคลับ 2011 ได้เสร็จสิ้นลง
ขอขอบคุณทีมงานฝั่งธนบุรี
ที่ทุ่มเทแรงใจแรงกาย จนทำให้งานของชมรม
ประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ในนามของสมาชิกชมรมทั้งมวล ผองเพื่อนพ้องน้องพี่
ขอขอบคุณทีมงานฝั่งธนบุรีทุกท่าน
ไม่รู้ว่าจะกล่าวอย่างไร นอกจากคำว่า...

...สุดยอดครับ...

พบกันใหม่ในงาน 7 ปีไทยไทรทันคลับ 2012

Alongkorn
23-10-2011, 21:06
สำหรับเพื่อนสมาชิกที่เข้าร่วมงาน
ทางทีมงานจะจัดส่งบัตรดีเซลบางจาก จำนวน 50 บัตร
ไปให้น้าวุฒิเป็นผู้จ่ายแจกตามหลังต่อไป
ที่เหลือจากการแจกให้สมาชิกขอให้ น้าวุฒิมอบให้ทีมงานทุกคนครับ

ในโอกาสนี้ต้องขออภัยเพื่อนทุกท่านที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
เนื่องจากติดภาระกิจ เตรียมงานรับเสด็จสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
องค์อุปถัมป์ องค์การเกษตรกรในอนาคตแห่งประเทศไทย
ที่วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีกระบี่
ทำให้ไม่สามารถเข้าร่วมงานได้

ซึ่งผมได้มอบของรางวัลไปร่วมสนุก และเป็นการขอบคุณสมาชิกที่เข้าร่วมงาน
1. น้ำมันเครื่องบางจาก
2. เก้าอี้สนามบางจาก
3. บัตรดีเซลบางจาก
4. เสื้อแรลลี่อาร์ท จากมิตซูกาญจนา
5. มิตซูนครชัยมอบแก้วที่ระลึก 100 ใบ และกระเป๋าแรลลีจำนวนหนึ่ง แต่ไม่สามารถไปรับได้เนื่องจากทีมงานติดน้ำท่วม