PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : รบกวนฟันธงกล่องคันเร่งไฟฟ้าแต่งคราบ

wasabi91888
19-11-2011, 07:01
พี่ๆใช้ตัวใหนยี้ห้อใหนครับแบบซื้อแล้วไม่ผิดหวังนะครับยากซิ่งเป็นบ้างครั้งคราวและที่ซื้อด้วยนะครับ. ขอบคุณล่วงหน้าครับ

CHATREE
19-11-2011, 07:48
พี่ๆใช้ตัวใหนยี้ห้อใหนครับแบบซื้อแล้วไม่ผิดหวังนะครับยากซิ่งเป็นบ้างครั้งคราวและที่ซื้อด้วยนะครับ. ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ซื้อมาไม่ผิดหวังก็นี่เลย boost speed ของค่าย ecu-shop ครับ ออฟชั่นเพียบ แต่ราคาอาจแพงนิด ( ขายต่อไม่เจ็บตัว ) ใช้ประมาณเลข 8-9 ก็โอแล้ว
แต่ถ้าหวังเรื่องความแรงกับกล่องก็ต้องผิดหวังครับ เพราะมันทำมาเพื่อสร้างค่ากระแสให้เร็วขึ้นเท่านั้นหรือพูดง่ายๆกดเป็นมาไม่รอรอบ เรื่องแรงม้าไม่มีขอบอก
ถ้าจะให้มันกล่องพวกนี้ก็จะใช้ร่วมกับ ดันราง+ยก มันจริงๆๆ ติดต่อแน่เลยรวมช่างเชียงกง 08-9926-5734 ช่างจิตร ที่นี่ราคาไม่แรงที่คิด