PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอคำแนะนำอู่ทำสีแถวบางนา ศรีนครินทร์ ประเวศ อุดมสุข

ak@triton
29-11-2011, 12:55
พอดีอยากทำสีตรงกันชนหน้าครับ แต่โทรไปที่อู่ประจำ คือ "ฉินการช่าง" รถเยอะมาก เค้าให้คำตอบไม่ได้ว่าจะเสร็จเมื่อไหร่

เลยอยากขอคำแนะนำจากน้าๆในนี้ครับว่า มีอู่ไหนฝีมือโอเคบ้างในย่านนี้ และเฉพาะทำตรงกันชนอย่างเดียวจะใช้เวลาประมาณกี่วันครับ

ของผมประกันชั่น 1 ของสินมั่นคงนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :yenta4-emoticon-002:yenta4-emoticon-002:yenta4-emoticon-002